Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ gaming graphic cards ] trận đấu 465 các sản phẩm.
PCWINMAX Radeon RX 5500 XT 8gb GDDR6 Thẻ đồ họa 128 Bit Chipset gốc DP HD đầu ra 1845MHz GPU máy tính để bàn
| Dòng card đồ họa: | Radeon RX5500XT |
|---|---|
| Đồng hồ lõi card đồ họa: | 1845 MHz |
| Đồng hồ bộ nhớ (Mhz): | 14000Mhz |
Card đồ họa khai thác AMD Radeon RX 6800XT 256bit 16gb NON LHR 512GB/S
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 2015MHz |
PCWINMAX GeForce RTX 3060 12GB GDDR6 192 Bit với HD/DP PCIE 4.0 Twin Fan Card Video
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính xách tay, Máy tính để bàn |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1777MHZ |
4g Ddr5 Gtx 1050ti Thẻ đồ họa DVI HDM1 DP Giao diện Video Dual Fan Cho PC
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1124 MHz |
PCWINMAX GTX 1050 Thẻ đồ họa máy tính để bàn 2GB 128Bit GDDR5 Low Profile Dual Fan
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1290MHz |
PCWINMAX Geforce GTX 1650 4GB GDRR6 128Bit TU117 DVI/DP/HD PCIe 3.0 Chipset gốc GTX1650 Thẻ đồ họa
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1410 MHz/1590 MHz |
PCWINMAX Bản gốc GeForce RTX 3050 Thẻ đồ họa 8GB GDDR6 128Bit Dual Fan PCIe 4.0 1780MHz GPU Thẻ video
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 4.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1755MHz |
PCWINMAX Radeon RX 5700 XT Thẻ đồ họa 8GB GDDR6 256 bit Gaming HD DisplayPort Interface GPU 2K 4K Game Card
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 4.0X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1755/1905 MHz |
PCWINMAX Gaming GeForce RTX 2060 12B GDRR6 192 bit HD/DP 1695 MHz Boost Clock VR Ready Card đồ họa hai quạt
| Application: | Desktop |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Cooler Type: | Fan |
PCWINMAX RX 580 Thẻ đồ họa 2048SP 8G GDDR5 256Bit PC Game Video Card HD DP DVI RX580 cho máy tính để bàn
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Nhà sản xuất chipset: | AMD |

