Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ gaming graphic cards ] trận đấu 466 các sản phẩm.
PCWINMAX Radeon RX 550 2GB GDDR5 128 Bit PCI-E Gaming GPU Thẻ đồ họa cho máy tính để bàn
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1183Mhz |
PCWINMAX Geforce GTX 750 2GB 128Bit GDDR5 Thẻ đồ họa GPU máy tính để bàn GTX750 Thẻ video
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1020MHz |
PCWINMAX Geforce RTX 2060 12GB 192BIT GDDR6 GPU Thẻ đồ họa Máy quạt kép cho máy tính để bàn chơi game
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Loại máy làm mát: | CÁI QUẠT |
PCWINMAX GeForce GT 740 4GB GDDR5 Thẻ đồ họa 128Bit 1250MHZ PCI Express 2.0 Cho GPU máy tính để bàn gốc
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
PCWINMAX GeForce GTX 1050 Ti 4GB Thẻ video thấp GDDR5 128bIT HD DP DVI Cổng Thẻ đồ họa
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1124 MHz |
PCWINMAX Radeon RX 550 2GB GDDR5 128 Bit Gaming GPU HD DP DVI Khả năng phát đồ họa thẻ cho máy tính để bàn PCI-E
| Application: | Workstation, Desktop |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Core Clock(Mhz): | 1183Mhz |
Card màn hình chơi game GPU GTX750TI 2GB 128Bit GDDR5 Quạt tản nhiệt cho máy tính để bàn
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1020MHz |
PCWINMAX Dual Fan Geforce RTX 2060 Thẻ đồ họa 12GB 192BIT GDDR6 Thẻ video PCIe 3.0
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Loại máy làm mát: | CÁI QUẠT |
Thẻ đồ họa PCWINMAX GT 1030 2GB GDDR5 ATX - Thiết kế quạt duy nhất 64 bit HD DVI Output For Desktop Video
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1227/1468MHz |
PCWINMAX Geforce GTX 750TI 4GB VGA DVI HD Single Fan Game Desktop Thẻ đồ họa
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1020MHz |

