Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ gaming graphic cards ] trận đấu 465 các sản phẩm.
PCWINMAX B760 LGA1700 DDR4 VGA/HD/DP đầu ra mATX Motherboard Hỗ trợ bộ vi xử lý Intel thế hệ 12/13/14
| Chipset: | Chipset IntelI@B760 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
Mainboard ITX H81 LGA1150 Hỗ trợ bộ nhớ 16GB DDR3 1600Mhz 1300Mhz
| cổng: | VGA, USB 2.0, PS2, USB 3.0 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
| Ứng dụng: | Máy chủ/Máy trạm |
LGA 1700 Socket H610 Motherboard DDR4 Hỗ trợ lõi thế hệ 12 với khe cắm M.2
| cổng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
PCWINMAX H610 DDR4 Micro ATX LGA 1700 Motherboard với M.2 PCIe 4.0 cho máy tính để bàn
| cổng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
Bo mạch chủ PCWINMAX Mini ITX H81 LGA1150 Hỗ trợ DDR3 lên đến 16GB 1600Mhz Bộ nhớ Core i3 i5 i7 thế hệ 4 Bộ xử lý Xeon E3 V3
| Ports: | VGA, USB 2.0, PS2, USB 3.0 |
|---|---|
| Maximum Ram Capacity: | 16 GB |
| Application: | Server/Workstation |

