Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ gaming graphic cards ] trận đấu 466 các sản phẩm.
Card đồ họa 6GB GTX1660 SUPER Quạt làm mát tích hợp NVIDIA hỗ trợ OEM
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Tốc độ bộ nhớ video: | 1.4ns |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1710Mhz |
Card Đồ Họa GTX 1660S Gaming GPU GTX 1660 Super 6G Với 1660 Super Bán Chạy Nhất
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Tốc độ bộ nhớ video: | 1.4ns |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1530 / 1785 MHz |
GPU chơi game Card đồ họa GTX 750TI 4GB 1710 Mhz Core Clock VGA DVI HD
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1020MHz |
PCWINMAX Gaming GeForce GTX 1660 Super 6GB 192 Bit HD/DP/DVI Khả năng ra PCIe 3.0 x16 1660S Thẻ đồ họa
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Tốc độ bộ nhớ video: | 1.4ns |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1530 / 1785 MHz |
Card đồ họa Non LHR RTX 3090 24G Gaming OC PC Card màn hình DDR6 384 Bit Ba quạt
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính xách tay, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16, PCI Express 4.0X46 |
| Tốc độ bộ nhớ video: | 0,4 giây |
PCWINMAX GeForce GTX 1660 Ti Thẻ đồ họa 6GB GDDR6 192bit PCIe 3.0 x16 DP HD DVI Cổng 1500MHz Thẻ PC VGA
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Tốc độ bộ nhớ video: | 1.4ns |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1710Mhz |
PCWINMAX GeForce GTX 1660 Thẻ đồ họa siêu, 6GB GDDR6 GPU PC chơi game 192bit Thẻ video PCIe 3.0 x16 1660S Thẻ chơi game
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Tốc độ bộ nhớ video: | 1.4ns |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1530 / 1785 MHz |
Thẻ đồ họa Geforce RTX 3070 Ti 8GB GDDR6X 256 bit PCIe 4.0 GPU Video Card
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 4.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1575 MHz / 1830 MHz |
PCWINMAX GeForce GTX 1660 Thẻ đồ họa siêu, 6GB GDDR6 GPU PC chơi game 192bit Thẻ video PCIe 3.0 x16 1660S Thẻ chơi game
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Tốc độ bộ nhớ video: | 1.4ns |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1530 / 1785 MHz |
Thẻ đồ họa cho PC chơi game RTX3060 12gb DDR6 192Bit 14000MHZ PCI Express 4.0
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính xách tay, Máy tính để bàn |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1777MHZ |

