Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ gaming graphic cards ] trận đấu 465 các sản phẩm.
PCWINMAX Geforce GTX 750 Ti Thẻ đồ họa hồ sơ thấp 2GB GDDR5 128Bit 640SP DVI HD VGA Gaming GPU Video Card
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1020MHz |
16 NM Mining Card đồ họa GTX 1060 6GB 192Bit 120W HD DVI DP
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Nhà sản xuất chipset: | nVIDIA |
Thẻ đồ họa Radeon RX 580 8GB 2048SP GDDR5 256 Bit DP HDM1 DVI-Output với Fan kép
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Nhà sản xuất chipset: | AMD |
PCWINMAX RX 580 8GB 2048SP GDDR5 256Bit Thẻ đồ họa HD DP DVI Output Thẻ video máy tính để bàn chơi game
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Nhà sản xuất chipset: | AMD |
PCWINMAX Gaming Radeon RX 580 2048SP 8GB GDDR5 256Bit Dual Fan Desktop Graphics Card với HD DVI DP Port
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Nhà sản xuất chipset: | AMD |
PCWINMAX Geforce GTX 1050 2GB Thẻ đồ họa thấp màn hình đa GDDR5 128Bit GPU Thẻ video cho máy tính để bàn
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1290MHz |
PCWINMAX Geforce GT 1030 4GB GDDR4 Single Fan ATX Thẻ đồ họa Hỗ trợ DirectX 12 DP HD Port VGA Card
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1227/1468MHz |
PCWINMAX Bản gốc GTX 960 Thẻ video 4GB 128Bit GDDR5 1.37 GHz Boost Clock Multi Port Thẻ đồ họa chơi game máy tính để bàn
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1178/1241MHz |
PCWINMAX RX 580 Thẻ đồ họa 8GB 2048SP GDDR5 256 Bit PCIE 3.0 1257/1340MHz Gmaing PC Thẻ đồ họa máy tính để bàn
| Application: | desktop |
|---|---|
| Item Condition: | PCI Express 3.0 X16 |
| Chipset Manufacturer: | AMD |
PCWINMAX GTX 750 Ti 4GB GDDR5 Multi Display HD VGA DVI Interface 640SP Thẻ đồ họa PCI Express 3.0x16
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1020/1085MHz |

