Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ gaming graphic cards ] trận đấu 470 các sản phẩm.
PCWINMAX Radeon RX 5700 XT Thẻ đồ họa 8GB GDDR6 256 bit Gaming HD DisplayPort Interface GPU 2K 4K Game Card
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 4.0X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1755/1905 MHz |
PCWINMAX Gaming GeForce RTX 2060 12B GDRR6 192 bit HD/DP 1695 MHz Boost Clock VR Ready Card đồ họa hai quạt
| Application: | Desktop |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Cooler Type: | Fan |
PCWINMAX RX 580 Thẻ đồ họa 2048SP 8G GDDR5 256Bit PC Game Video Card HD DP DVI RX580 cho máy tính để bàn
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Nhà sản xuất chipset: | AMD |
PCWINMAX Geforce GTX 750 4GB GDDR5 128Bit 1020MHz Game Desktop GTX750 Thẻ đồ họa
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1020MHz |
PCWINMAX GeForce GTX 1050 Ti Thẻ đồ họa thấp 4GB GDDR5 128bit PCI Express 3.0 Hỗ trợ lên đến thẻ video 4K
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1124 MHz |
PCWINMAX Radeon RX 580 Thẻ đồ họa 2048SP 16GB GDDR5 256Bit PC chơi game HD DP DVI cổng Thẻ video
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Nhà sản xuất chipset: | AMD |
PCWINMAX Radeon RX 590 8GB GDDR5 Thẻ đồ họa cho PC chơi game Thẻ video PC 2304SP 256-Bit PCIe 3.0 x16 6pin Desktop GPU
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Nhà sản xuất chipset: | AMD |
PCWINMAX New Radeon RX 580 White Edition 16GB 2048SP GDDR5 256Bit Thẻ đồ họa máy tính để bàn hai fan với GPU cổng HD DVI DP
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Nhà sản xuất chipset: | AMD |
PCWINMAX Radeon RX 580 Phiên bản trắng 16GB 2048SP GDDR5 256Bit PCIe 3.0 Thẻ đồ họa với HD DVI DP Output
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Nhà sản xuất chipset: | AMD |
RX 6400 4gb GDDR6 Mini Fan Mining Card đồ họa 2177Mhz 64bit
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | MXM |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 2177Mhz |

