Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ gaming graphic cards ] trận đấu 465 các sản phẩm.
PCWINMAX GTX 1660 Ti 6GB GPU Thẻ đồ họa 192 Bit 1530MHz 2001MHz HD DP DVI 14Gbps Bộ nhớ
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Tốc độ bộ nhớ video: | 1.4ns |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1500 MHz |
PCWINMAX Geforce GTX 1660 SUPER 6GB GDDR5 192Bit Máy tính hai quạt Thẻ đồ họa Hỗ trợ OEM ODM bán buôn
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Tốc độ bộ nhớ video: | 1.4ns |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1530Mhz |
PCWINMAX Geforce GTX 1600 SUPER 6GB GDDR5 192Bit Dual Fan Thẻ đồ họa hỗ trợ OEM ODM bán buôn
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Tốc độ bộ nhớ video: | 1.4ns |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1530Mhz |
Card đồ họa khai thác 8nm GTX 3060 12gb 14000MHz Quạt kép cho máy trạm
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính xách tay, Máy tính để bàn |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1777MHZ |
PCWINMAX GT 710 Thẻ đồ họa Geforce 1GB 2GB 64 Bit GDDR3 902 MHz Single Fan Low Profile GPU cho máy tính để bàn
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
GTX 1660 SUPER Mining Card đồ họa Hynix 1710Mhz 120W HMDI DVI DP
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Tốc độ bộ nhớ video: | 1.4ns |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1710Mhz |
Card màn hình chơi game GTX 1060 3*DP Ports 5G GDDR5 160Bit 1506Mhz GP106
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1556/1771MHz |
PCWINMAX GeForce GTX 1660 Super 6GB Card đồ họa, 1408 CUDA Cores GDDR6 DisplayPort/HD/DVI Đầu ra GPU
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Tốc độ bộ nhớ video: | 1.4ns |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1785Mhz |
PCWINMAX OEM Thẻ đồ họa GTX1050 4GB DDR5 128bit Dual Fans Thẻ video PCI Express 3.0 X16 1366/1468MHz
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1290MHz |
PCWINMAX GTX 750 Ti Thẻ đồ họa 4GB GDDR5 128bit Direct X12 640SP HD VGA DVI Port Single Fan GPU Thẻ video
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1020MHz |

