Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ gaming graphic cards ] trận đấu 465 các sản phẩm.
PCWINMAX GT610 hỗ trợ thẻ đồ họa DDR3 2GB High Definition Multimedia Interface GT610 cho máy tính để bàn
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
PCWINMAX GeForce GT 740 4GB Thẻ đồ họa 128Bit 1250MHZ GDDR5 PCI Express 2.0 Cho máy tính để bàn
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
PCWINMAX GeForce GT 740 2GB VGA Card GDDR5 128-Bit HD VGA DVI PCIe 3.0 x 16 Thẻ đồ họa cho máy tính để bàn
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
PCWINMAX Geforce RTX 2060 6GB GDRR6 1680MHz Ống quạt kép VR sẵn sàng HD DisplayPort DVI Thẻ đồ họa
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Nhà sản xuất chipset: | nVIDIA |
PCWINMAX GTX 1060 6GB GDDR5 Dual Fan Desktop PC Thẻ đồ họa HD DVI DP Output Thẻ video Hỗ trợ OEM ODM
| Application: | Desktop |
|---|---|
| Item Condition: | PCI Express 3.0 X16 |
| Core Clock(Mhz): | 1556 / 1771MHz |
PCWINMAX New Geforce GTX 750 2GB / 4GB GDDR5 128Bit 512SP Ban đầu VGA HD DVI Output Desktop Graphic Card cho trò chơi làm việc
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1020MHz |
PCWINMAX Geforce GTX 750Ti 4GB GDDR5 Thẻ đồ họa máy tính để bàn chơi game đơn với đầu ra VGA DVI HD
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1020MHz |
PCWINMAX RX 580 Thẻ đồ họa 8GB GDDR5 2048 SP PCIe 3.0 Dual Fan DirectX 12 256-Bit HD/DP/DVI Khả năng phát ra Thẻ video cho PC chơi game và phát trực tuyến
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Nhà sản xuất chipset: | AMD |
PCWINMAX RX5500XT Card đồ họa 8GB GDDR6 128bit Radeon RX 5500 XT Card màn hình chơi game cho máy tính để bàn
| Graphics Card Series: | Radeon RX 5500 XT |
|---|---|
| Graphics Card Core Clock: | 1845 MHz |
| Memory Clock(Mhz): | 14000 MHz |
PCWINMAX Radeon RX 550 4GB GDDR5 ITX Máy tính PC Chơi game Video Card đồ họa GPU 128-Bit
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1183Mhz |

