Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ gaming graphic cards ] trận đấu 465 các sản phẩm.
PCWINMAX Nhà máy Bán lẻ Card đồ họa Geforce RTX 3050M 6GB GDDR6 Card video chơi game di động với đầu ra HD DP
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1500Mhz |
AMD Rx 460 470 550 560 570 580 4gb 8gb Gddr5 Card đồ họa Gpu chơi game
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Nhà sản xuất chipset: | AMD |
Giao diện bộ nhớ Card màn hình chơi game GTX760 3GB DDR5 192bit 1046MHz
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1046MHz |
Quạt kép và quạt đơn GeForce Card đồ họa GTX1650 4GB DDR6 128Bit HD DP
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1380MHz |
PCWINMAX GeForce GT 730 DDR3 2GB 64 Bit Low Profile GT730K DVI VGA HD Thẻ đồ họa 192SP
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 800 MHz |
RTX3060 RTX3070 RTX3080 GPU Card đồ họa 6gb 8gb 12gb NVIDIA Hoặc Thương hiệu
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1594MHz |
Cấu hình thấp Quạt kép GPU LP Card đồ họa GTX1050 2GB DDR5 128bit
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1124 MHz |
Video card đồ họa máy tính xách tay RTX 3070m 66-67MH 8GB GDDR6 256BIT Non Lhr
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 4.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1710mhz |
Thẻ đồ họa RX RX470 RX550 RX560 RX570 RX580 RX590 4gb 8gb tốc độ băm cao 30mh/s hy bộ nhớ
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1290MHz |
PCWINMAX RTX 3070 Ti 8GB 19000MHz Memory Clock Thẻ đồ họa giao diện PCI-E X16
| Giao diện card đồ họa: | PCI-E X16 |
|---|---|
| Đồng hồ tăng tốc card đồ họa: | 1875 MHz |
| Mô hình thẻ đồ họa: | RTX Series |

