Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ gaming graphic cards ] trận đấu 465 các sản phẩm.
PCWINMAX GeForce GTX 1060 5GB GDDR5 160bit Thẻ đồ họa chơi game Dual Fan HD DP DVI Output OEM Video Card
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1556/1771MHz |
PCWINMAX GTX 1660 SUPER 6GB GDDR6 Thẻ đồ họa chơi game HD Giao diện 1785 Mhz
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Tốc độ bộ nhớ video: | 1.4ns |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1530Mhz |
PCWINMAX GeForce GTX 1650 4GB GDDR6 128Bit Thẻ đồ họa chơi game DVI / DP / HD đầu ra
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1410 MHz/1590 MHz |
PCWINMAX Geforce GTX 960 4GB 128Bit GDDR5 Dual Fan PCIe 3.0 x 16 Thẻ đồ họa chơi cho máy tính để bàn
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1178/1241MHz |
PCWINMAX OEM Radeon RX 590 2304SP 8GB GDDR5 256Bit 1440MHz Thẻ đồ họa PCI Express 3.0 chơi game
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Nhà sản xuất chipset: | AMD |
PCWINMAX Radeon RX 590 8GB GDDR5 256Bit 1440MHz 2304SP Thẻ đồ họa PCI Express 3.0 OEM
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Nhà sản xuất chipset: | AMD |
Card đồ họa chơi game 28nm GM107 GM107 GTX750Ti 4GB 1020MHz 1085MHz 640 CUDA Core
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1020/1085MHz |
Card đồ họa chơi game AMD RX 6500XT 4gb NON LHR 64 Bit GDDR6 Displayport 8pin
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 2250 MHz |
PCWINMAX GeForce GTX 1060 6GB GDDR5 192bit Thẻ đồ họa chơi game VR sẵn sàng Quạt làm mát kép HD DP DVI Thẻ video
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1556/1771MHz |
PCWINMAX Geforce GTX1060 Thẻ đồ họa chơi game 6GB GDDR5 192 Bit Dual Fan Computer Gpu với DVI HD DP Output
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1556/1771MHz |

