Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 609 các sản phẩm.
RX 560 4GB 128Bit GDDR5 Gaming Card đồ họa 1216MHz OEM ODM
| Đăng kí: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1216 MHz |
Card đồ họa khai thác RTX 3060M 6gb 192bit 49+MH/S KHÔNG LHR 220-240V
| Đăng kí: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1284 MHz |
16 Nm Thẻ đồ họa chơi game GTX 1060 3GB 5GB GDDR5 192 Bit Hỗ trợ HDCP 400W
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1556/1771MHz |
PCWINMAX RTX 3070m Thẻ đồ họa chơi game 66-67MH Máy tính xách tay GPU Chip8GB GDDR6 256BIT Non Lhr
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 4.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1710mhz |
Thẻ đồ họa T400 4GB GDDR6 128Bit PCIe3.0 Cho Màn hình đa màn hình
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| đầu ra: | 4 x Mini DP 1.4 |
PCWINMAX New GeForce RTX 3060 12GB GDDR6 192 Bit PCIE 4.0 HD/DP Output Dual Fan Thẻ đồ họa Hỗ trợ OEM ODM Nhà máy bán buôn
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính xách tay, Máy tính để bàn |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1777MHZ |
Card đồ họa GeForce GT 1030 2GB/4GB DDR4/DDR5 Mới 100% Tùy chọn 64-Bit GPU Video PCIe 3.0 DirectX 12 SFF Low Profile
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1227/1468MHz |
Polaris 20 XTX Mining Card đồ họa RX 580 8GB Hỗ trợ ép xung Amd Radeon 256bit
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Nhà sản xuất chipset: | AMD |
RTX 3090 24GB GDDR6X 3DP HD 750w Thẻ đồ họa chơi game 3*8 Pin 384 Bit
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1695 MHz |
PCWINMAX GeForce GTX 1650M Thẻ đồ họa 128 bit Máy tính xách tay GTX1650 Di động 4GB VRAM GDDR5 Bộ nhớ cho máy tính để bàn Rig
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1605MHz |
| Loại máy làm mát: | CÁI QUẠT |

