Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 609 các sản phẩm.
GTX 960 4gb 256bit Ddr5 Mining Card đồ họa 1304MHz 1753MHz PCI Express 3.0 X16
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1178/1241MHz |
Gddr6 Cmp 50hx 90hx 170hx 220hx Thẻ đồ họa khai thác 10GB 2622MHz cho máy trạm
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 2622 mhz |
OEM nVIDIA GTX1050 2GB 128bit MXM Card đồ họa GDDR5 HD
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
PCWINMAX GeForce GT 730 DDR3 2GB 64 Bit Low Profile GT730K DVI VGA HD Thẻ đồ họa 192SP
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 800 MHz |
RoHS Mining Rig GPU RX 560 4GB GDDR5 Card đồ họa 7.0Gbps Quạt đơn 128 bit
| Đăng kí: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1216 MHz |
GPU Nvidia A4000 A2000 16GB Gaming Card đồ họa GDDR3 256 Bit Direct×6 Quạt tản nhiệt
| Đăng kí: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1110 MHz |
Thẻ đồ họa cho PC chơi game RTX3060 12gb DDR6 192Bit 14000MHZ PCI Express 4.0
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính xách tay, Máy tính để bàn |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1777MHZ |
CE FCC RoHS Thẻ đồ họa RTX3060 6G 8Pin*2 55w 49Mh/S GDDR3 256 Bit
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1425MHz |
Máy tính để bàn chơi game 1gb 2gb Thẻ video GT710, Thẻ đồ họa OEM chip gốc
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
Card đồ họa cấu hình thấp 1GB, GT210 1GB 64Bit DDR2 Vga Card DDR3
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |

