Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 609 các sản phẩm.
PCWINMAX B450M AM4 Gaming microATX DDR4 M.2 B450 Chipset Motherboard cho máy tính để bàn
| cổng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, PCI-Express X1 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64 GB |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
PCWINMAX H610 DDR4 Micro ATX LGA 1700 Motherboard với M.2 PCIe 4.0 cho máy tính để bàn
| cổng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
PCWINMAX B450 Plus Socket AM4 Gaming Motherboard Micro ATX DDR4 M.2 B450 Chipset Mainboard
| cổng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, PCI-Express X1 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64 GB |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
PCWINMAX B450M AM4 MicroATX DDR4 M.2 B450 Chipset VGA HD DP Motherboard cho máy tính để bàn
| cảng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, PCI-Express X1 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64 GB |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
PCWINMAX H610 Wifi DDR4 Socket LGA1700 PCIe 4 SATA 6Gb/s M.2 mATX Thẻ mẹ cho thế hệ 12 13 14 Intel Core i3 i5 i7
| cảng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
Bo mạch chủ PCWINMAX Mini ITX H81 LGA1150 Hỗ trợ DDR3 lên đến 16GB 1600Mhz Bộ nhớ Core i3 i5 i7 thế hệ 4 Bộ xử lý Xeon E3 V3
| Cổng: | VGA, USB 2.0, PS2, USB 3.0 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
| Ứng dụng: | Máy chủ/Máy trạm |
PCWINMAX H610 LGA 1700 Motherboard DDR4 M.2 NVME PCIe 4.0 USB3.0 Gaming Motherboard Hỗ trợ bộ vi xử lý thế hệ 12/13/14
| Cổng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
PCWINMAX H610 Đĩa chủ DDR4 2 kênh hỗ trợ12th 13th và 14th Gen i3 i5 i7 i9 Bộ xử lý SATA 6Gb/s M.2 Slots mATX LGA1700 Mainboard
| Cổng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64gb |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
PCWINMAX A780 Desktop Motherboard Socket AM3 MATX Dual Channel DDR3 Max 8GB RAM Computer Motherboard for Office and Home Computing
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
|---|---|
| Cổng SATA: | 4 |
| Khe cắm bộ nhớ: | 2 |

