Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 578 các sản phẩm.
PCWINMAX Radeon HD6450 1GB Profile thấp PCIe x16 64Bit HD VGA DVI cổng thẻ video
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 625 MHz |
PCWINMAX GeForce GT 730K 2GB DDR5 64 bit Low Profile GK208 VGA + HD + DVI Khả năng phát thẻ đồ họa cho máy tính để bàn
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| Đồng hồ lõi (MHz): | 800 MHz |
PCWINMAX OEM GeForce GTX 1060 5GB GDDR5 Thẻ đồ họa chơi game 160bit Fan kép với Thẻ video đầu ra HD DP DVI
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1556/1771MHz |
PCWINMAX Geforce GTX 750 2GB GDDR5 128Bit Ban đầu VGA HD DVI Output Desktop Graphic Card
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1020MHz |
PCWINMAX GeForce GT 610 1GB GDDR3 64-bit Card đồ họa cấu hình thấp, Quạt đơn PCIe GPU cho Máy tính để bàn & Đa màn hình, OEM ODM Bán buôn
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
PCWINMAX New GT 210 1GB 64bit GDDR3 Low Profile Single Fan HD VGA DVI Ports Thẻ đồ họa máy tính để bàn gốc PCI Express 2.0x16 GPU
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| Đồng hồ lõi (MHz): | 1GB |
GT 210 1gb 64bit GDDR3 Gaming Video Card 2560x1600 Single Fan VGA Interface
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
PCWINMAX GT 610 gốc 1GB 2GB 64Bit GDDR3 Thẻ VGA Profile thấp Thẻ đồ họa GPU cho máy tính để bàn doanh nghiệp
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
PCWINMAX Radeon RX 560 4GB GDDR5 128Bit ITX GPU Single Fan DP HD DVI Output Thẻ đồ họa Hỗ trợ OEM ODM
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0 x16 |
| Đồng hồ lõi (MHz): | 1216 MHz |
PCWINMAX GeForce GT 740 Hỗ trợ OEM gốc 2GB GDDR3 128Bit Dual Fan Desktop VGA HD DVI Khả năng phát đồ họa
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |

