Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 609 các sản phẩm.
GT 640 1G 2G 128bit Khai thác card đồ họa Bộ nguồn ATX cho máy tính để bàn
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
PCWINMAX Radeon RX 550 4GB GDDR5 128 Bit Gaming GPU với HD DP DVI Output Graphics Card cho Desktop
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1183Mhz |
GPU GTX Card đồ họa NVIDIA GTX 1080 8gb GDDR6 1710Mhz Loại quạt làm mát
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Nhà sản xuất chipset: | nVIDIA |
PCWINMAX OEM RTX 3060 Ti Thẻ đồ họa LHR 8GB GDDR6 256 Bit Dual Fan
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính xách tay, Máy tính để bàn |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1410MHz |
PCWINMAX GeForce RTX 3050 Low Profile GPU 6GB GDDR6 96Bit PCIe 4.0 HD DP Khả năng phát đồ họa cho PC
| Application: | Desktop |
|---|---|
| Item Condition: | PCI Express 4.0 X16 |
| Core Clock(Mhz): | 1042/1470MHz |
PCWINMAX Geforce GT 730K 4GB DDR3 64 Bit GK208 192SP HD DVI VGA Output Low Profile Video Graphics Card hỗ trợ OEM ODM bán buôn
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 800 MHz |
PCWINMAX GEFORCE GT 1030 4GB GDDR4 Thẻ đồ họa video 64-bit GPU PCIe 3.0 DirectX 12 DVI HD SFF GPU hồ sơ thấp
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1227/1468MHz |
PCWINMAX Nhà máy Bán lẻ Card đồ họa Geforce RTX 3050M 6GB GDDR6 Card video chơi game di động với đầu ra HD DP
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1500Mhz |
Card đồ họa PCWINMAX Radeon RX 5700 XT 8GB GDDR6 256-bit, dành cho chơi game và eSports 1440P/2K tốc độ khung hình cao, PCIe 4.0
| Tình trạng sản phẩm: | PCI Express 4.0 x16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
| Đồng hồ lõi (MHz): | 1755/1905 MHz |
Card đồ họa khai thác PCI Express 2.0 X16 GTX 760 2GB 3GB 192bit DirectX 12
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1046MHz |

