Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 609 các sản phẩm.
Cửa hàng chính hãng PCWINMAX Geforce RTX 3050M 6GB GDDR6 Card đồ họa RTX3050M Card màn hình di động với đầu ra HD DP
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1500Mhz |
3584 CUDA Crypto Mining Thẻ đồ họa RTX 3060 3060M 6gb GDDR6 DP HD Cho Máy tính xách tay
| Ứng dụng: | Máy tính xách tay |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Tốc độ bộ nhớ video: | 0,4 giây |
Khai thác Card đồ họa RTX 2060 6GB 192Bit 8pin cho PC LAPTOP
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Nhà sản xuất chipset: | nVIDIA |
PCWINMAX Bản gốc GTX 960 Thẻ video 4GB 128Bit GDDR5 1.37 GHz Boost Clock Multi Port Thẻ đồ họa chơi game máy tính để bàn
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1178/1241MHz |
PCWINMAX GeForce GT 740 2GB 4GB GDDR3 GDDR5 Low Profile PCIe 3.0 x16 GPU Thẻ video
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
PCWINMAX Geforce GT 1030 4GB DDR4 GPU gốc 1030 Chipset Graphics Video Card cho máy tính để bàn
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1227/1468MHz |
PCWINMAX Radeon R7 350 2GB DDR5 512SP Thẻ video đa màn hình 128bit DVI HD VGA Khả năng phát đồ họa
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1710Mhz |
Geforce RTX2060 Super 8GB OC Card màn hình GDDR6 448GB/S 8pin Quạt làm mát
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1470 MHz |
PCWINMAX GeForce GTX 1660 Ti 6GB GDDR6 192bit Thẻ video 1080P 2K 1770MHz Thẻ PC HD DP DVI 1660Ti GPU
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Tốc độ bộ nhớ video: | 1.4ns |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1710Mhz |
Máy tính để bàn GPU Gtx 1060 5gb 160Bit Thẻ video GDDR5 có cổng 3xDP
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1556/1771MHz |

