Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 609 các sản phẩm.
Video card đồ họa máy tính xách tay RTX 3070m 66-67MH 8GB GDDR6 256BIT Non Lhr
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 4.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1710mhz |
AMD Rx 460 470 550 560 570 580 4gb 8gb Gddr5 Card đồ họa Gpu chơi game
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Nhà sản xuất chipset: | AMD |
RTX3090 RTX3080 RTX3070 RTX3060 Ti Card đồ họa VGA PCI Express 3.0 X16
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Nhà sản xuất chipset: | AMD |
PCWINMAX Radeon RX 550 4GB GDDR5 128 Bit Gaming GPU HD DP DVI Khả năng phát đồ họa thẻ cho máy tính để bàn
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1183Mhz |
PCWINMAX Low Profile GeForce RTX 3050 6GB GDDR6 96Bit New PCIe 4.0 HD DP Output Graphics Card cho PC
| Application: | Desktop |
|---|---|
| Item Condition: | PCI Express 4.0 X16 |
| Core Clock(Mhz): | 1042/1470MHz |
PCWINMAX Radeon RX 550 4GB GDDR5 128 Bit Gaming GPU với HD DP DVI Output Graphics Card cho Desktop
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1183Mhz |
PCWINMAX Geforce GTX 1660 SUPER 6GB GDDR5 192Bit Máy tính hai quạt Thẻ đồ họa Hỗ trợ OEM ODM bán buôn
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Tốc độ bộ nhớ video: | 1.4ns |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1530Mhz |
PCWINMAX GeForce GT 610 2G DDR3 Low Profile Graphics Card HD/VGA/DVI Ports Entry Level GPU for PC SFF HTPC
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
|---|---|
| Điều kiện vật phẩm: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
Laptop Gaming Card đồ họa RTX 3060 6GB GDDR6 15000MHZ 60W 49mh/S
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1594MHz |
Card đồ họa khai thác AMD Radeon RX6600M 8GB 128bit GDDR6 2900 Mhz
| Đăng kí: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 2900 MHz |

