Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 609 các sản phẩm.
PCWINMAX Geforce RTX 2060 Super 8GB GDDR6 256 Bit Với hai quạt HD DP DVI Cổng GPU Ray Tracing Video Card cho PC chơi game
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính xách tay, Máy tính để bàn |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1777MHZ |
PCWINMAX Geforce RTX 2060 Super Hai quạt 8GB GDDR6 256 Bit Cổng HD DP DVI Card đồ họa GPU Ray Tracing cho PC chơi game Hỗ trợ OEM ODM
| Item Condition: | PCI Express 3.0 X16 |
|---|---|
| Application: | Workstation, Laptop, Desktop |
| Core Clock(Mhz): | 1777MHZ |
Giao diện bộ nhớ Card màn hình chơi game GTX760 3GB DDR5 192bit 1046MHz
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1046MHz |
LP Gt210 Gt610 Gt710 Gt730 Gt740 Gt1030 Gtx1050ti Gtx1650 Rx550 Thẻ VGA Cấu Hình Thấp
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
GTX NVIDIA Geforce GT 1030 4GB DDR4 GPU Graphics Video Card Cho Trò chơi
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1227/1468MHz |
Card màn hình chơi game GTX 1060 3*DP Ports 5G GDDR5 160Bit 1506Mhz GP106
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1556/1771MHz |
PCWINMAX GT 610 1GB 64Bit GDDR3 Hỗ trợ DirectX 11 Single Fan PCI Express 1.1 x16 GPU GPU cấp nhập cảnh
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
Thẻ video đa màn hình AMD Radeon R7 350 2GB DDR5 128bit DVI HD VGA
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1710Mhz |
PCWINMAX Radeon RX 550 4G 128Bit GDDR5 Graphcis Card Thẻ video cho máy tính chơi game GPU PCI Express x16 3.0,DirectX 12
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1175/1275 MHz |
Card màn hình chơi game GPU GTX750TI 2GB 128Bit GDDR5 Quạt tản nhiệt cho máy tính để bàn
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1020MHz |

