Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 609 các sản phẩm.
PCWINMAX RX 5500 8GB GDDR6 128 Bit Gaming Radeon Thẻ đồ họa 2 * DP + 1 * HDM1
| Dòng card đồ họa: | Radeon RX5500XT |
|---|---|
| Đồng hồ lõi card đồ họa: | 1845 MHz |
| Đồng hồ bộ nhớ (Mhz): | 14000Mhz |
PCWINMAX New GeForce RTX 3050 Thẻ đồ họa 6GB GDDR6 96Bit HD DP Output PCIe 4.0 Low Profile cho PC
| Application: | Desktop |
|---|---|
| Item Condition: | PCI Express 4.0 X16 |
| Core Clock(Mhz): | 1042/1470MHz |
PCWINMAX Geforce GTX 1600 SUPER 6GB GDDR5 192Bit Dual Fan Thẻ đồ họa hỗ trợ OEM ODM bán buôn
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Tốc độ bộ nhớ video: | 1.4ns |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1530Mhz |
PCWINMAX GeForce RTX 3050 Thẻ đồ họa 6GB Thẻ đồ họa video GDDR6 cho PC chơi game Mini Small Form Factor SSF Slim Low Profile GPU
| Application: | Desktop |
|---|---|
| Item Condition: | PCI Express 4.0 X16 |
| Core Clock(Mhz): | 1042/1470MHz |
PCWINMAX OEM RX 580 8GB 2048SP GDDR5 256 Bit PCIE 3.0 Graphics Card GPU chơi game với cổng HD / DP / DVI
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0 x16 |
| Nhà sản xuất chipset: | AMD |
PCWINMAX OEM RX 580 8GB 2048SP GDDR5 256 Bit PCIE 3.0 Graphics Card GPU chơi game với cổng HD / DP / DVI
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
|---|---|
| Điều kiện vật phẩm: | PCI Express 3.0 x16 |
| Nhà sản xuất chipset: | AMD |
PCWINMAX OEM RX 580 8GB 2048SP GDDR5 256 Bit PCIE 3.0 Graphics Card GPU chơi game với cổng HD / DP / DVI
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
|---|---|
| Điều kiện vật phẩm: | PCI Express 3.0 x16 |
| Nhà sản xuất chipset: | AMD |
Card đồ họa chơi game 12nm GTX 1650 4GB DDR6 128Bit HD DP Mini 1380MHZ
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1380MHz |
CUDA Core 2304 PC Card đồ họa 12nm RTX 2060 6GB DDR6 Băng thông 336,0 Gb/S
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Đăng kí: | Máy trạm, Máy tính xách tay, Máy tính để bàn |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1777MHZ |
Card đồ họa GTX1050 2GB DDR5 MXM GP107 5400MHz 128 Bit
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |

