Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 609 các sản phẩm.
PCWINMAX Geforce GT 730K 4GB DDR3 64 Bit GK208 192SP HD DVI VGA Cổng Thẻ đồ họa thấp
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 800 MHz |
PCWINMAX Geforce GT 730K 2GB DDR3 64 Bit GK108 384SP VGA HD DVI Khả năng đầu ra Low Profile Graphics Card Mới hoàn toàn
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 800 MHz |
PCWINMAX New Geforce GTX 750 2GB / 4GB GDDR5 128Bit 512SP Ban đầu VGA HD DVI Output Desktop Graphic Card cho trò chơi làm việc
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0 x16 |
| Đồng hồ lõi (MHz): | 1020MHz |
PCWINMAX New Geforce GTX 750Ti 4GB GDDR5 Low Profile Single Fan Desktop Graphics Card với đầu ra VGA DVI HD
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0 x16 |
| Đồng hồ lõi (MHz): | 1020MHz |
PCWINMAX Radeon RX 5700 XT 8GB GDDR6 256 bit PCIe 4.0 x16 Card đồ họa Dual Fan Chơi game AAA 1080P 1440P
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 4.0X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1755/1905 MHz |
PCWINMAX Geforce GT 730 2GB/4GB DDR3/DDR5 Tùy chọn Card đồ họa 64 Bit cho PC với Cổng HD+HD+DP GPU cấu hình thấp
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
PCWINMAX New Radeon RX 560 Thẻ đồ họa 4GB GDDR5 128Bit Động cơ đơn DP HD DVI GPU Cổng hỗ trợ OEM bán buôn
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1216 MHz |
Card đồ họa PCWINMAX RX 5700 XT 8GB GDDR6 2560SP 256bit PCI-e 4.0 x16 Radeon GPU Card đồ họa máy tính Hỗ trợ card video lên đến 8K
| Điều kiện vật phẩm: | PCI Express 4.0 x16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
| Đồng hồ lõi (MHz): | 1755/1905 MHz |
PCWINMAX Brand New GT 610 2GB 64Bit GDDR3 Low Profile VGA HD DVI Output Card GPU Computer Graphics Card
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
|---|---|
| Điều kiện vật phẩm: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
GTX 1050ti 4G DDR5 128bit 4GB Thẻ đồ họa khai thác 2560X1600
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Nhà sản xuất chipset: | nVIDIA |

