Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 609 các sản phẩm.
Card đồ họa đa màn hình GT 1030 2GB DDR5 64Bit 1227MHz 1468MHz
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1227/1468MHz |
Card đồ họa khai thác 8nm GTX 3060 12gb 14000MHz Quạt kép cho máy trạm
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính xách tay, Máy tính để bàn |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1777MHZ |
Card màn hình GTX 1050TI 4g DDR5, Card đồ họa GTX 1050ti cho máy
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1124 MHz |
RTX3060 RTX3070 RTX3080 GPU Card đồ họa 6gb 8gb 12gb NVIDIA Hoặc Thương hiệu
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1594MHz |
512MB 64bit GDDR3 GT 210 Thẻ đồ họa Thẻ video Hình ảnh Hình ảnh Hình ảnh Hình ảnh Hình ảnh Hình ảnh Hình ảnh VGA
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
PCWINMAX Dual Fan Geforce RTX 2060 Thẻ đồ họa 12GB 192BIT GDDR6 Thẻ video PCIe 3.0
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Loại máy làm mát: | CÁI QUẠT |
PCWINMAX Radeon RX 5500 Thẻ đồ họa 8GB DDR6 128 bit Thẻ video
| Dòng card đồ họa: | Radeon RX5500XT |
|---|---|
| Đồng hồ lõi card đồ họa: | 1845 MHz |
| Đồng hồ bộ nhớ (Mhz): | 14000Mhz |
PCWINMAX Radeon RX 560 4GB GDDR5 Thẻ đồ họa chơi PCIe 3.0 ChipsetGPU gốc RX560
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1216 MHz |
PCWINMAX Geforce GT 730 2GB DDR5 128 Bit Full Size GK108 VGA + HD + DVI Giao diện Ống chơi game
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 800 MHz |
PCWINMAX Gaming GeForce GT 1030 4GB GDRR4 64Bit Hỗ trợ DirectX 12 DVI / HD Fan duy nhất Hồ sơ thấp GT1030 Thẻ đồ họa
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1227/1468MHz |

