Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 609 các sản phẩm.
PCWINMAX GeForce GTX 1650 4GB GDRR6 128Bit HD DP DVI Output Hỗ trợ DirectX 12 VR Ready OC Thẻ đồ họa
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1410 MHz/1590 MHz |
PCWINMAX Radeon RX 550 2GB GDDR5 128 Bit Gaming GPU HD DP DVI Khả năng phát đồ họa thẻ cho máy tính để bàn PCI-E
| Application: | Workstation, Desktop |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Core Clock(Mhz): | 1183Mhz |
PCWINMAX Radeon RX 550 4GB GDDR5 128 Bit Thẻ đồ họa máy tính để bàn GPU chơi game với hỗ trợ đầu ra HD DP DVI OEM ODM
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1183Mhz |
PCWINMAX GeForce GT 740 Thẻ đồ họa thấp cho máy tính 2GB GDDR3 128Bit 28nm GK107 192SP HD VGA DVI Port
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Item Condition: | PCI Express 2.0 X16 |
| đầu ra: | VGA |
PCWINMAX Geforce GTX 750Ti 4GB GDDR5 Thẻ đồ họa máy tính để bàn chơi game đơn với đầu ra VGA DVI HD
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1020MHz |
PCWINMAX Mới GeForce RTX 3060 OEM ODM Nhà máy Bán buôn 12GB GDDR6 192 Bit PCIE 4.0 Card đồ họa quạt kép với đầu ra HD/DP
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính xách tay, Máy tính để bàn |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1777MHZ |
PCWINMAX Card đồ họa Geforce GT 705 2GB GDDR3 64-bit HD DP VGA Output Card đồ họa cấu hình thấp cho OEM Bán buôn số lượng lớn
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
|---|---|
| Điều kiện vật phẩm: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA, HD, DVI |
PCWINMAX Radeon RX 590 8GB Card Đồ Họa 2304sp GDDR5 256Bit Pci Express 3.0 Với Cổng HD/DP/DVI Đôi quạt Thẻ Video
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
|---|---|
| Điều kiện vật phẩm: | PCI Express 3.0 x16 |
| Nhà sản xuất chipset: | AMD |
R5 230 1GB DDR3 64bit Vga Card Đồ Họa Cho PC AMD ATI Radeon
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 860 MHz |
Card đồ họa chơi game AMD Radeon RX6600M GDDR5 4GB 64BIT DP HD
| Đăng kí: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 2250 MHz |

