Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 609 các sản phẩm.
PCWINMAX Gaming GeForce RTX 2060 12B GDRR6 192 bit HD/DP 1695 MHz Boost Clock VR Ready Card đồ họa hai quạt
| Application: | Desktop |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Cooler Type: | Fan |
PCWINMAX Geforce RTX 2060 6GB GDRR6 192-Bit HD/DP/DVI 1680MHz Cây quạt kép 1680MHz Thẻ đồ họa chơi game
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Nhà sản xuất chipset: | nVIDIA |
PCWINMAX Geforce RTX 2060 6GB GDRR6 1680MHz Ống quạt kép VR sẵn sàng HD DisplayPort DVI Thẻ đồ họa
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Nhà sản xuất chipset: | nVIDIA |
PCWINMAX Geforce GT 1030 2GB DDR4 64Bit Thẻ đồ họa máy tính Hình ảnh thấp HD DVI GPU
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1227/1468MHz |
PCWINMAX Radeon RX 560 4GB GDDR5 GPU 128-bit 7.0Gbps Quạt đơn DP HD DVI Đầu ra Card đồ họa
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0 x16 |
| Đồng hồ lõi (MHz): | 1216 MHz |
PCWINMAX GeForce GT 740 4GB GDDR3 128Bit Single Fan DVI HD VGA Output Low Profile GPU Thẻ đồ họa
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
Thẻ đồ họa chuyên nghiệp T1000 8GB DDR6 128Bit Tối đa 160GB / s Bộ nhớ băng thông Mini DP Cổng GPU hồ sơ thấp
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | T/T, D/P |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc 15 ngày |
PCWINAMX New GeForce GT 730K 2GB DDR5 64 Bit 384SP VGA + HD + DVI Khả năng đầu ra Thẻ đồ họa thấp
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 800 MHz |
PCWINMAX GeForce GT 740 gốc 2GB GDDR5 128Bit Dual Fan Desktop VGA HD DVI Khả năng phát đồ họa
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
PCWINMAX Radeon RX 550 mới 4GB GDDR5 128 Bit GPU HD DP DVI Khả năng phát ra Thẻ đồ họa Hỗ trợ OEM ODM
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1183Mhz |

