Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 609 các sản phẩm.
8 Nanometers RTX 3060ti 8GB Mining Card đồ họa Non LHR 15000MHz
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính xách tay, Máy tính để bàn |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1320MHz |
Thẻ đồ họa NVIDIA 12nm RTX2060 Super 8gb 256bit I O Interface HD DVI DP
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính xách tay, Máy tính để bàn |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1777MHZ |
Cấu hình thấp Quạt kép GPU LP Card đồ họa GTX1050 2GB DDR5 128bit
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1124 MHz |
RTX 3060ti GeForce RTX 3060Ti 8G Gaming 8GB Thẻ đồ họa MSI Pc 3060 Thẻ Gpu
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính xách tay, Máy tính để bàn |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1320MHz |
PCWINMAX RX5500XT Card đồ họa 8GB GDDR6 128bit Radeon RX 5500 XT Card màn hình chơi game cho máy tính để bàn
| Graphics Card Series: | Radeon RX 5500 XT |
|---|---|
| Graphics Card Core Clock: | 1845 MHz |
| Memory Clock(Mhz): | 14000 MHz |
Card đồ họa chơi game PCWINMAX GeForce RTX 3050 - Công nghệ làm mát nâng cao, Thiết kế quạt kép Bộ nhớ GDDR6 8GB
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 4.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1755MHz |
PC GTX760 Thẻ đồ họa chơi game 3GB DDR5 192 Bit 1046MHz HDM1 DVI VGA Interface
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1046MHz |
PCWINMAX Radeon RX 5700 XT 8GB GDDR6 256-bit Thẻ đồ họa chơi game HD DisplayPort Interface
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 4.0X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1755/1905 MHz |
PCWINMAX RTX 2060 12GB 192BIT Boost Clock 1650 MHz GDDR6 Thẻ đồ họa quạt kép DP DVI HD
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Loại máy làm mát: | CÁI QUẠT |
PCWINMAX Geforce GTX 1650 Thẻ đồ họa chơi game 4GB GDRR6 128Bit DVI/DP/HD
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1410 MHz/1590 MHz |

