Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ gaming graphic cards ] trận đấu 465 các sản phẩm.
PCWINMAX Geforce GTX 750 Ti 2GB GDDR5 128bit 640SP Thẻ video Fan đơn Low Profile GPU Thẻ đồ họa cho máy tính để bàn
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1020MHz |
PCWINMAX Geforce GTX 750TI 4GB 128Bit VGA DVI HD Khả năng phát ra Fan đơn GM107 640SP Thẻ đồ họa máy tính để bàn
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1020MHz |
PCWINMAX OEM GTX1050 4GB DDR5 128BIT Cây quạt kép 1354/1455 MHz 640SP PCI Express 3.0 X16 Thẻ đồ họa
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1290MHz |
PCWINMAX Geforce GT 1030 2GB GDDR5 64Bit Single Fan HD DVI Output New Desktop Graphics Card Support OEM bán buôn
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1227/1468MHz |
PCWINMAX OEM RX 580 8GB 2048SP GDDR5 256 Bit PCIE 3.0 Graphics Card GPU chơi game với cổng HD / DP / DVI
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
|---|---|
| Điều kiện vật phẩm: | PCI Express 3.0 x16 |
| Nhà sản xuất chipset: | AMD |
PCWINMAX OEM RX 580 8GB 2048SP GDDR5 256 Bit PCIE 3.0 Graphics Card GPU chơi game với cổng HD / DP / DVI
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
|---|---|
| Điều kiện vật phẩm: | PCI Express 3.0 x16 |
| Nhà sản xuất chipset: | AMD |
43W GPU Card đồ họa RX 6400 4GB 2177Mhz GDDR6 PCI Express 4.0x4
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | MXM |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 2177Mhz |
GeForce GT 740 2GB 4GB GDDR3 GDDR5 Thẻ đồ họa Fan đơn 128 bit DVI HD VGA Low Profile
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
PCWINMAX Radeon R7 240 2GB DDR5 128Bit 320SP Thẻ đồ họa VGA DVI ATI Single Fan GPU
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 730/780MHz |
PCWINMAX Radeon RX 550 4GB GDDR5 128 Bit Gaming GPU HD DP DVI Khả năng phát đồ họa thẻ cho máy tính để bàn
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1183Mhz |

