Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 609 các sản phẩm.
PCWINMAX H65 Mainboard Công Nghiệp DDR3 Mini ITX HM65 Chipset Bo Mạch Chủ LGA 988 Ổ Cắm
| cổng: | DVI, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 8GB |
PWINMAX H81 LGA 1150 Mini ITX Dual Channel DDR3 Original Gaming Motherboard cho CPU thế hệ thứ 4
| cảng: | VGA, USB 2.0, PS2, USB 3.0 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
| Ứng dụng: | Máy chủ/Máy trạm |
PCWINMAX RAM GDDR5 16GB 4800MHz 5600MHz Máy tính Máy tính máy tính hỗ trợ bộ nhớ OEM ODM
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Loại: | Bộ nhớ RAM DDR5 16GB |
| Tần số: | 4800MHz 5600MHz |
PCWINMAX A780+ Bảng chủ máy tính để bàn LGA940 Hỗ trợ AM2 AM2+ AM3 Series Dual Channel DDR3 Bảng chủ máy tính để bàn
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
|---|---|
| Cổng SATA: | 4 |
| Khe cắm bộ nhớ: | 2 |
16GB GDDR5 5600MHz Mô-đun máy tính để bàn Bộ nhớ chơi game OEM ODM Hỗ trợ 100% Hoàn toàn tương thích
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Loại: | Bộ nhớ RAM DDR5 16GB |
| Tần số: | 5600MHz |
PCWINMAX G41 LGA775 Motherboard và 4GB 2666MHz DDR3 RAM E5 CPU Combo
| cảng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| Dung lượng Ram tối đa: | 4 GB |
PCWINMAX tùy chỉnh A520 AM4 Micro ATX DDR4 Motherboard A320M cho máy tính để bàn
| Chipset: | Bộ xử lý AMD A520 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
PCWINMAX B760 WiFi mới LGA1700 DDR4/DDR5 Motherboard hỗ trợ bộ vi xử lý Intel thế hệ 12/13/14
| Chipset: | Chipset IntelI@B760 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
PCWINMAX H610 DDR4 Motherboard LGA 1700 DDR5 PCIe 4 SATA 6Gb/s M.2 Slot Micro ATX Mainboard Hỗ trợ CPU thứ 12 13 14
| cảng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
PCWINMAX H610 LGA1700 Mini ITX DDR5 PCIe 4.0 Bảng chủ máy tính để bàn Hỗ trợ OEM ODM
| Chipset: | Intel H610 |
|---|---|
| Yếu tố hình thức: | Mini-ITX |
| Bộ nhớ tối đa: | 64GB |

