Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 609 các sản phẩm.
Bo mạch chủ Intel X58 16GB LGA 1366 DDR3 tích hợp Hỗ trợ bộ nhớ DDR3 1333 1066 800
| cổng: | PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
Máy tính 16GB Intel X58 Chipset Bo mạch chủ LGA 1366 tích hợp
| cổng: | PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16GB |
Bo mạch chủ Intel G41 Xeon 2x1.5V DDR3 Và DDR2 Ram DIMM 8GB
| cổng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 8GB |
GTX 1070 8GB 256Bit DDR5 Ba quạt làm mát 10010MHz Double HD DVI Double DisplayPort Hỗ trợ HDCP
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Nhà sản xuất chipset: | nVIDIA |
B450M-A B450 Máy tính để bàn Bo mạch chủ PC Intel DDR4 DIMM Kênh đôi 32GB cho ASUS
| cổng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, PCI-Express X1 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
ASUS H110M Bo mạch chủ PC Intel DDR4 USB2.0 Micro-ATX 32G Hỗ trợ CPU 6 7 8 9gen 1151
| cổng: | SATA |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
NVIDIA Gaming GPU GT640 1G 192bit 800/3800MHZ DDR3 PCI Express 2.0 X16
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
Bo mạch chủ hoàn toàn mới AMD B450 Tomahawk Max cho máy tính để bàn chơi game ATX B450
| cổng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, PCI-Express X1 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
PCWINMAX A520 AM4 Micro ATX Motherboard DDR4 Hỗ trợ M.2 USB 3.0 VGA HD Slot
| Chipset: | Bộ xử lý AMD A520 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
PCWINMAX gốc B450M Socket AM4 Motherboard Micro ATX DDR4 B450 Mainboard
| cổng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, PCI-Express X1 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64 GB |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |

