Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 609 các sản phẩm.
Bo mạch chủ khai thác B250 BTC 12*1X PC1-E16X LGA 1151 DDR4 Hỗ trợ SATA3.0
| cảng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2 |
|---|---|
| Chipset: | khai thác mỏ b250 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16GB |
Nghề Bo Mạch Chủ H510 H610 Bo Mạch Chủ DDR4 8gb Ram Cho Máy Tính Để Bàn H510
| cổng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
PCWINMAX H510 LGA1200 Bảng chủ hỗ trợ DDR4 10th 11th Gen Micro ATX Mainboard
| cổng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
PCWINMAX Mini ITX H610 LGA 1700 DDR4 Motherboard Industrial Compact Mainboard
| Chipset: | Intel H610 |
|---|---|
| Yếu tố hình thức: | Mini-ITX |
| Bộ nhớ tối đa: | 64GB |
PCWINMAX H510-VH Plus Motherboard DDR4 3200MHz HD DP VGA Cổng H510 Chipset LGA 1200 cho bộ vi xử lý thế hệ 10 và 11
| cảng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
| Nhà sản xuất chipset: | Thông tin |
PCWINMAX H510 LGA 1200 Micro-ATX Computer Gaming Motherboard Hỗ trợ DDR4 64GB dung lượng RAM NVME M.2 SATA3.0 USB3.0
| Cổng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
| Nhà sản xuất chipset: | Intel |
PCWINMAX H510 Chipset LGA1200 VGA+HD Output Micro ATX Mainboard Support Core 10th & 11th Gen Dual DDR4 Memory Channel
| Cổng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
| Nhà sản xuất chipset: | Intel |
B75 Mining Bo mạch chủ USB3.0 VGA LGA 1155 DDR3 8gb*2 Micro-ATX
| cổng: | PS2, SATA, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| Chipset: | khai thác B75 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16GB |
PCWINMAX X79 Motherboard Micro ATX Desktop DDR3 Ram LGA2011 X79 Hỗ trợ Intel i3 i5 i7 Xeon E5 V2
| cảng: | PCI-Express X1, PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0,USB 3.0 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 128 GB |
Máy chủ GPU AI hiệu suất cao Supermicro H100 SXM5 2x Xeon 8462Y 5120GB DDR5 8x NV H100/H200 8x ConnectX-7 400Gbps
| Thời gian giao hàng: | 3~8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| : |

