Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 609 các sản phẩm.
PCWINMAX H610 Wifi DDR4 Socket LGA1700 PCIe 4 SATA 6Gb/s mATX Motherboard cho thế hệ 12 13 14 Intel Core i3 i5 i7
| cảng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
PCWINMAX A520 AM4 Micro ATX Motherboard hỗ trợ Ry 3000/4000G/5000 Series CPU DDR4 M.2 NVMe Slot Platform ổn định cho PC chơi game OEM bán buôn
| Chipset: | Bộ xử lý AMD A520 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
PCWINMAX A780+ Bảng chủ máy tính để bàn LGA940 cho AM2 AM2+ AM3 ATX Cổng chủ máy tính DDR3
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
|---|---|
| Cổng SATA: | 4 |
| Khe cắm bộ nhớ: | 2 |
PCWINMAX H510-Plus LGA 1200 Micro-ATX DDR4 Single M.2 VGA HD DP Output PCIe 4.0 Motherboard Hỗ trợ 10th 11th Gen i3 i5 i7 Bộ vi xử lý
| cảng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
| Nhà sản xuất chipset: | Thông tin |
PCWINMAX H510 Pro LGA1200 Micro ATX DDR4 3200MHz M.2 Slot Original H510 Chipset Motherboard cho CPU thế hệ thứ 10
| cảng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
PCWINMAX B560 MATX Gaming Motherboard LGA1200 Socket B560 Chipset hỗ trợ bộ vi xử lý Intel thế hệ 11 và 10
| Cổng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
| Nhà sản xuất chipset: | Intel |
Bo mạch chủ tích hợp H61 Socket 1155 Mainboard Intel H61 DDR4 DDR3
| Tình trạng mặt hàng: | mới |
|---|---|
| Gói: | Vâng. |
| cổng: | SATA, DVI, VGA, PS2 |
Bo mạch chủ G31 Gaming LAG 775 771 DDR2 4GB Ram Hỗ trợ 1333MHz
| cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| Dung lượng Ram tối đa: | 4 GB |
X79 Intel PC Motherboard LGA 2011 RAM 128GB 1600MHz 1333MHz Dual Channel DDR3 cho Xeon E5
| cổng: | PCI-Express X1, PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0,USB 3.0 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 128GB |
Mainboard Máy Tính Để Bàn Intel H110 H110m LGA1151 DDR4 I5 I7 Bộ Vi Xử Lý 2133mhz 2400mhz
| Cổng: | PCI-E 3.0, PCI-Express X1, PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |

