Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 609 các sản phẩm.
PCWINMAX G31 Micro ATX Socket LGA775 DDR2 Max Bảng chủ máy tính để bàn 4GB với bộ kết hợp CPU E5 Series
| Cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| Dung lượng Ram tối đa: | 4 GB |
PCWINMAX OEM Bo mạch chủ H310 mATX Đặt hàng số lượng lớn, LGA1151 DDR4 với M.2, Sẵn sàng giao hàng cho Máy tính để bàn Doanh nghiệp & PC Văn phòng
| Cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX G31 LGA775 DDR2 Motherboard với CPU Combo Set, Micro ATX với Xeon Series, Max 4GB cho Office PC & Server Upgrade
| Cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| Dung lượng Ram tối đa: | 4 GB |
PCWINMAX Industrial H610 Mini-ITX Motherboard LGA 1700, DDR4 cho Intel CPU thế hệ thứ 12/13, cổng LAN, VGA & HD, cho tự động hóa nhà máy & biển báo kỹ thuật số
| Chipset: | Intel H610 |
|---|---|
| Yếu tố hình thức: | Mini-ITX |
| Bộ nhớ tối đa: | 64GB |
PCWINMAX H610 Motherboard với DDR4 16GB 3200MHz RAM Kit gốc LGA1700 ATX Mainboard RAM Combo cho máy tính để bàn chơi game
| Cổng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
Máy tính để bàn Mining Mainboard B250 16GB I6 I7 I8 I9 Bộ vi xử lý 2 DDR4 DIMM
| cổng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2 |
|---|---|
| Chipset: | khai thác mỏ b250 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16GB |
Bo mạch chủ giàn khai thác Intel G41 G31 8GB LGA775 FSB 800MHz 1066MHz 1333MHz
| cổng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 8GB |
PCWINMAX B450 AM4 Đường mạch chủ hai kênh DDR4 Micro ATX HD DP VGA PCIe 3.0 SATA 6Gb/s
| Cổng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, PCI-Express X1 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64 GB |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
PCWINMAX Gaming A520 Socket AM4 DDR4 microATX Motherboard Hỗ trợ Ry 3000 4000 5000 Series Processor Motherboard
| Chipset: | Bộ xử lý AMD A520 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
PCWINMAX New B760 LGA1700 DDR4/DDR5 mATX Dual M.2 PCIe 4.0 Bảng chủ hỗ trợ 12th 13th 14th i3 i5 i7
| Chipset: | Chipset IntelI@B760 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |

