Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 609 các sản phẩm.
PCWINMAX H610 Wifi DDR4 LGA 1700 Socket mATX Motherboard cho thế hệ 12 13 14 Intel Core i3 i5 i7
| cảng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
Bộ bo mạch chủ PCWINMAX Original Desktop G41 LGA775 với RAM DDR3 4GB, CPU E5 và Quạt
| cảng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| Dung lượng Ram tối đa: | 4 GB |
PCWINMAX OEM G31 MATX LGA775 Khe cắm Dual DDR2 Tối đa 4GB Bo mạch chủ máy tính để bàn Chipset G31 gốc để bán buôn
| Cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| Dung lượng Ram tối đa: | 4 GB |
PCWINMAX B560-Pro LGA 1200 DDR4 64GB mATX M.2 B560 Chipset gốc
| Cổng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
| Nhà sản xuất chipset: | Intel |
PCWINMAX B560-Pro DDR4 LGA1200 Máy tính để bàn Micro ATX Support Motherboard 11th 10th Gen
| Cổng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
| Nhà sản xuất chipset: | Intel |
Mainboard Gaming B250 LGA1151 Hỗ Trợ DDR4 32gb Dual Ram Kênh
| cổng: | DVI, PCI-E 3.0, PCI-Express X1, PCI-Express X16, PS2,SATA, USB 2.0, USB 3.0 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
Mainboard X58 Hỗ Trợ LGA 1366 Socket Core I3 I5 I7 Máy Tính Để Bàn
| cổng: | PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
Máy Tính Để Bàn Bo Mạch Chủ HM65 Với CPU Thế Hệ 2 Trên Tàu 1600 1333 1066
| cổng: | DVI, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 8GB |
Bộ nhớ RAM máy tính xách tay CE RoHS 8GB 16GB DDR4 2400MHZ 2666MHZ Đen
| Đăng kí: | Máy tính xách tay |
|---|---|
| Loại: | DDR4 |
| Tính thường xuyên: | 2400/2600MHZ |
RoHS Metal Black 16GB 8GB DDR4 2400mhz 2666mhz Ram Laptop 1.2V
| Đăng kí: | Máy tính xách tay |
|---|---|
| Loại: | DDR4 |
| Tính thường xuyên: | 2400/2666MHZ |

