Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 609 các sản phẩm.
Ổ cắm bo mạch chủ máy tính G31 Intel PC 775 1333MHz DDR2 Bộ nhớ lên đến 4GB
| cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| Dung lượng Ram tối đa: | 4 GB |
Ổ cắm H61 LGA 1155 Bo mạch chủ PC Intel DDR3 I3 I5 I7 GEN2 GEN3
| cổng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, PCI-Express X1, Vận chuyển trong 5 ngày sau khi thanh |
|---|---|
| Loại CPU: | Hỗ trợ Bộ xử lý Intel 32nm Core i7/Core i5/Core i3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
Bo mạch chủ PCWINMAX A320 A320M Micro ATX - Bo mạch chủ AMD AM4 Socket, DDR4, M.2
| cổng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Cổng hiển thị, M.2, USB 3.0, PCI-E 3.0, PCI-Express X |
|---|---|
| Chipset: | cho AMD |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
PCWINMAX H61 Intel PC Motherboard Socket LGA1155 DDR4 DDR3
| Tình trạng mặt hàng: | Mới |
|---|---|
| bưu kiện: | Vâng. |
| cổng: | SATA, DVI, VGA, PS2 |
PCWINMAX B450M Plus Ổ Cắm AM4 Bo Mạch Chủ Micro ATX DDR4 M.2 HD Đầu Ra VGA B450 Chipset Mainboard
| cảng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, PCI-Express X1 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64 GB |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
PCWINMAX H610 LGA 1700 Socket DDR5 Với khe M.2 duy nhất Micro ATX PCIe 4.0 Gaming Motherboard
| Cổng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
PCWINMAX Mới hoàn toàn B450 Socket AM4 DDR4 SATA 6GB/S VGA HD DP Output Micro ATX Gmaing Motherboard
| cảng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, PCI-Express X1 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64 GB |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
PCWINMAX Ban đầu G41 LGA775 Motherboard + 4GB DDR3 RAM + E5 CPU + Fan Mainboard Combo
| cảng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| Dung lượng Ram tối đa: | 4 GB |
PCWINMAX New OEM H610 Motherboard LGA1700 Hỗ trợ bộ vi xử lý Intel Core thế hệ 14/13/12 MATX
| Cổng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
PCWINMAX H610 Motherboard với DDR4 16GB 3200MHz RAM Kit gốc LGA1700 ATX Mainboard RAM Combo cho máy tính để bàn chơi game
| Cổng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |

