Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 578 các sản phẩm.
X99 Gaming Bo mạch chủ RAM Bộ CPU Xeon X99 DDR4 Bộ nhớ 8gb Xeon E E5 2620
| cổng: | SATA, USB 2.0, PS2, M.2 |
|---|---|
| Loại CPU: | thông minh |
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
Bộ Mainboard Chơi Game Chipset X79 Express Xeon X79+DDR3 RAM 4GB 8GB+CPU E5
| cổng: | SATA, USB 2.0, PS2, M.2 |
|---|---|
| Loại CPU: | thông minh |
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
Bộ nhớ RAM máy tính xách tay RoHS FCC DDR3 2gb 4gb 8gb 1600mhz 1333mhz PC3L-12800
| Đăng kí: | Máy tính xách tay |
|---|---|
| Loại: | DDR3 |
| Tính thường xuyên: | 1600mhz 1333mhz |
Laptop Notebook RAM DDR4 8G 2400MHZ SODIMM Điện áp 1.2V
| Đăng kí: | Máy tính xách tay |
|---|---|
| Loại: | DDR4 8gb 2400mhz |
| Tính thường xuyên: | 2400MHZ |
Bộ nhớ RAM máy tính xách tay OEM ODM DDR4 16GB 2400MHZ 2666MHZ 3200MHZ
| Đăng kí: | Máy tính xách tay |
|---|---|
| Loại: | RAM DDR4 16GB |
| Tính thường xuyên: | 2400MHZ 2666MHZ 3200MHZ |
RAM máy tính xách tay DDR3 Hỗ trợ OEM 2gb 4gb 8gb 1066MHZ 1333MHZ 1600MHZ Bộ nhớ
| Đăng kí: | Máy tính xách tay |
|---|---|
| Loại: | DDR3 |
| Tính thường xuyên: | 1600mhz 1333mhz |
ETT Chip Chính Hãng Laptop Bộ Nhớ RAM DDR3 2GB 4GB 8GB 1066MHZ 1333MHZ 1600MHZ
| Đăng kí: | Máy tính xách tay |
|---|---|
| Loại: | Bộ nhớ DDR3 16GB |
| Tính thường xuyên: | 1066MHZ 1333MHZ 1600MHZ |
Bo mạch chủ Máy tính để bàn PC LGA 2011 X79 Hỗ trợ 4 * Bo mạch chơi game DDR3 Ram 64GB
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 128 GB |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
RAM máy tính xách tay OEM ODM DDR2 667MHZ 800MHZ Bộ nhớ DIMM Non ECC 2GB
| Đăng kí: | Máy tính xách tay |
|---|---|
| Loại: | RAM DDR2 |
| Tính thường xuyên: | 667MHZ 800MHZ |
Bộ nhớ RAM máy tính xách tay DDR2 DDR3 DDR4 1333MHZ 1600MHZ 2400MHZ 2666MHZ
| Đăng kí: | Máy tính xách tay |
|---|---|
| Loại: | DDR4 |
| Tính thường xuyên: | 2400/2666MHZ |

