Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 609 các sản phẩm.
Bo mạch chủ ATX ITX H110 H110M Hỗ trợ vi xử lý I7 32GB Socket 1151
| cổng: | wifi, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
Ổ cắm bo mạch chủ khai thác H 61 LGA 1155 DDR3 I3 I5 I7 800MHz 1066MHz 1333MHz
| cổng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, PCI-Express X1, Vận chuyển trong 5 ngày sau khi thanh |
|---|---|
| Loại CPU: | Hỗ trợ Bộ xử lý Intel 32nm Core i7/Core i5/Core i3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX B85 Pro LGA 1150 Gaming Motherboard 4 X DDR3 Hỗ trợ khe cắm 4th Gen Intel Core I7 I5 I3
| cổng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
PCWINMAX OEM H610 Mini ITX LGA 1700 Gaming Motherboard Hỗ trợ DDR4 10TH 11TH PCIe 4 SATA 6gb/s Bảng chủ máy tính để bàn
| Chipset: | Intel H610 |
|---|---|
| Yếu tố hình thức: | Mini-ITX |
| Bộ nhớ tối đa: | 64GB |
PCWINMAX G31 Set Motherboard LGA775 với Fan Procrssor E5 CPU DDR2 2GB RAM x 2 Desktop Motherboard Combo
| cảng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| Dung lượng Ram tối đa: | 4 GB |
PCWINMAX G41 Set Motherboard LGA775 với Fan Procrssor E5 CPU DDR3 4GB RAM Desktop Motherboard Kit
| cảng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| Dung lượng Ram tối đa: | 4 GB |
PCWINMAX H510-VH Plus DDR4 LGA 1200 mATX M.2 Original H510 Chipset Mainboard
| Cổng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
| Nhà sản xuất chipset: | Intel |
PCWINMAX B560-Pro LGA1200 DDR4 3200MHz VGA HD DP Cổng máy tính để bàn Micro ATX Motherboard Hỗ trợ 11th 10th Gen
| Cổng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
| Nhà sản xuất chipset: | Intel |
Ổ cắm Wifi PCWINMAX B450 AM4 DDR4 SATA 6GB/S VGA HD DP Đầu ra mATX Bo mạch chủ
| cảng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, PCI-Express X1 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64 GB |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
PCWINMAX B450 Wifi Socket AM4 DDR4 SATA 6GB/S VGA HD DP Output mATX Motherboard cho R5 3rd 2nd 1st Gen Prprocessors
| cảng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, PCI-Express X1 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64 GB |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |

