Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 578 các sản phẩm.
PCWINMAX B560-Pro LGA1200 DDR4 3200MHz VGA HD DP Cổng máy tính để bàn Micro ATX Motherboard Hỗ trợ 11th 10th Gen
| Cổng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
| Nhà sản xuất chipset: | Intel |
Ổ cắm Wifi PCWINMAX B450 AM4 DDR4 SATA 6GB/S VGA HD DP Đầu ra mATX Bo mạch chủ
| cảng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, PCI-Express X1 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64 GB |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
PCWINMAX B450 Wifi Socket AM4 DDR4 SATA 6GB/S VGA HD DP Output mATX Motherboard cho R5 3rd 2nd 1st Gen Prprocessors
| cảng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, PCI-Express X1 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64 GB |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
PCWINMAX B560 Bảng chủ Intel LGA1200 cho thế hệ thứ 10 thế hệ thứ 11 I3 I5 I7 I9 Bộ xử lý kênh kép 64GB DDR4 cho máy tính để bàn
| Cổng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
| Nhà sản xuất chipset: | Intel |
PCWINMAX OEM H310 Micro ATX Motherboard LGA 1151 DDR4, với M.2 cho CPU thế hệ thứ 8/9
| Cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
Gaming Placa De Video GTX 1660/1660 Super 6gb GDDR6 8 Pins Colorful
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1830 MHz |
Bo mạch chủ LGA1151 DDR4 H110 Micro ATX 2133mhz 2400mhz 2666mhz
| cổng: | wifi, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
Mainboard Chipset Intel B75 LGA 1155 Gaming Bo Mạch Chủ DDR3 8gb Ram Cổng USB 3.0
| cổng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, PCI-Express X8, USB 2.0, PS2,USB 2.0, HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
Mainboard Intel B85 Gaming Bo Mạch Chủ LGA 1150 Hỗ Trợ Usb3.0 Và Ram DDR3 PC
| cổng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
Ổ cắm LGA 1151 DDR4 Bo mạch chủ PC Intel H310 cho Gaming I7 8700
| Cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |

