Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 609 các sản phẩm.
Mainboard X99 Bo mạch chủ PC Intel 4 DDR3 DIMM F8 64GB LGA 2011
| cổng: | SATA, USB 2.0, PS2, M.2 |
|---|---|
| Loại CPU: | thông minh |
| Dung lượng Ram tối đa: | 64 GB |
Bo mạch chủ chơi game HM55 Quạt làm mát Intel I3 CPU kép PGA988
| cổng: | DVI, PCI-Express X1, PCI-Express X16, SATA, USB 2.0,VGA |
|---|---|
| Chipset: | intel hm55 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 8GB |
H81 Motherboard 16GB 1600MHz 1333MHz DDR3 CPU Hỗ trợ lõi Pentium Xeon
| cổng: | DVI, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
HM55 Intel PC Bo mạch chủ I3 I5 I7 HM55 PGA 989 Kênh bộ nhớ kép
| cổng: | DVI, PCI-Express X1, PCI-Express X16, SATA, USB 2.0,VGA |
|---|---|
| Chipset: | intel hm55 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 8GB |
Mainboard Máy Tính Để Bàn Intel H410 DDR4 LGA 1200 Double Memory Channel Dung Lượng 32GB
| cổng: | wifi, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
Bo mạch chủ Intel HM77 PC Core I5 I7 DIMM 16G PGA989 1066 1333 1600 SDRAM
| cổng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2,M.2,USB 3.0 |
|---|---|
| Loại CPU: | thông minh |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
Bo mạch chủ chơi game dành cho máy tính xách tay Intel HM76 Hỗ trợ 4 SATA PGA 989 Micro-ATX
| cổng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2,M.2,USB 3.0 |
|---|---|
| Loại CPU: | thông minh |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
Mainboard Intel B150M Gaming Socket 1151 DDR4 Max 32GB 2133 MHz Non ECC
| cổng: | PCI-E 3.0, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| Chipset: | Intel B150M |
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
Bo mạch chủ PC Intel B150M Hỗ trợ Socket 1151 SATA DDR4 2133 MHz Non-ECC
| cổng: | PCI-E 3.0, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| Chipset: | Intel B150M |
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
Bo mạch chủ chơi game B85M-G M-ATX B85M DDR3 LGA1150 cho Intel B85 32GB
| cổng: | DVI, VGA, USB 2.0, Cổng hiển thị, Ethernet, USB 3.0, PCI-E 3.0, PCI-Express X1 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 32GB |

