Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 609 các sản phẩm.
PCWINMAX New Mini ITX H510 LGA1200 Motherboard Dual Channel DDR4 VGA+HD Hỗ trợ đầu ra OEM ODM
| cảng: | VGA, USB 2.0, Ethernet, USB 3.0, HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
PCWINMAX H310 LGA 1151 Bảng chủ cho CPU thế hệ thứ 8 và thứ 9 Micro ATX DDR4
| Cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX Nhà máy Bán hàng G31 MATX Bo mạch chủ Gốc G31 Chipset LGA775 DDR2 Tối đa 4GB Bo mạch chủ Máy tính để bàn cho CPU Core 2 Duo/Pentium
| Cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| Dung lượng Ram tối đa: | 4 GB |
Bo mạch chủ PCWINMAX H310 Chipset Micro ATX LGA 1151 DDR4, hỗ trợ M.2 & SATA 6Gb/s, CPU i3 i5 i7 thế hệ 8 9 cho PC văn phòng
| Cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX H110 LGA1151 Micro ATX Desktop Motherboard, DDR4 Dual Channel Support 6th 7th Gen i3 i5 i7 CPU, cho Office & Gaming PC, OEM bán buôn
| Cổng: | wifi, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
PCWINMAX H81 Chipset LGA1150 Micro ATX Motherboard Hỗ trợ CPU thế hệ thứ 4 i3/i5/i7 DDR3 1333/1600MHz Dual Channel Max 16GB Đơn vị gốc OEM ổn định cho PC văn phòng / doanh nghiệp
| Cổng: | SATA, VGA, USB 2.0, PS2 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX B85 Bo mạch chủ PC tùy chỉnh Khai thác chơi game LGA 1150 DDR3 B85 16G M.2 Bo mạch chủ đĩa cứng
| cổng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, M.2, USB 3.0, PCI-E 3.0 |
|---|---|
| Loại CPU: | thông minh |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
Trò chơi 3D Vị trí video GTX 1050ti 4GB DDR5 128bit 1124 MHz
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1124 MHz |
Máy đào Mainboard H81 LGA1150 DDR3 1066MHz 1333MHz 1600MHz Bộ nhớ
| cổng: | SATA, VGA, USB 2.0, PS2 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX H81 LGA 1150 Mini ITX PC Motherboard Hỗ trợ 16GB DDR3 1600Mhz 1300Mhz Bộ nhớ gốc Placa Mae
| cảng: | VGA, USB 2.0, PS2, USB 3.0 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
| Ứng dụng: | Máy chủ/Máy trạm |

