Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 609 các sản phẩm.
PCWINMAX GT1030 mới 2GB DDR4 64Bit Thẻ đồ họa máy tính Hồ sơ thấp HD DVI đầu ra GPU cho HTPC với đệm I / O
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0 x16 |
| Đồng hồ lõi (MHz): | 1227/1468MHz |
Card màn hình chơi game NVIDIA GT730 GT730K 1G 2G 128Bit GDDR3 HD DVI VGA
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
PCWINMAX Radeon HD6450 1GB Profile thấp PCIe x16 64Bit HD VGA DVI cổng thẻ video
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 625 MHz |
PCWINMAX OEM GeForce GTX 1060 5GB GDDR5 Thẻ đồ họa chơi game 160bit Fan kép với Thẻ video đầu ra HD DP DVI
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1556/1771MHz |
PCWINMAX GeForce GT 740 Hỗ trợ OEM gốc 2GB GDDR3 128Bit Dual Fan Desktop VGA HD DVI Khả năng phát đồ họa
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
PCWINMAX GeForce GT 710 gốc 2GB GDDR3 64 bit GPU Low Profile, Thẻ đồ họa quạt đơn cho đa màn hình và máy tính để bàn, OEM ODM bán buôn
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
PCWINMAX GTX 1050 Thẻ đồ họa 2GB GDDR5 128Bit Low Profile Dual Fan PCI-E 3.0 HD DP DVI Cổng cho máy tính để bàn
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0 x16 |
| Đồng hồ lõi (MHz): | 1290MHz |
PCWINMAX New GT 210 1GB 64bit GDDR3 Low Profile Single Fan HD VGA DVI Ports Thẻ đồ họa máy tính để bàn gốc PCI Express 2.0x16 GPU
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| Đồng hồ lõi (MHz): | 1GB |
GT 210 1gb 64bit GDDR3 Gaming Video Card 2560x1600 Single Fan VGA Interface
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
PCWINMAX GT 610 gốc 1GB 2GB 64Bit GDDR3 Thẻ VGA Profile thấp Thẻ đồ họa GPU cho máy tính để bàn doanh nghiệp
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |

