Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 578 các sản phẩm.
Gtx 650 750 760 960 2g 4g 6g Gddr4 Card màn hình Gddr5 Dvi Vga 192BIT GTX760
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1046MHz |
GPU Máy tính xách tay PCWINMAX RTX 3050M - 8GB GDDR6 128 Bit với Thẻ video cổng hiển thị HD
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1500Mhz |
PCWINMAX Compact RTX 3050 6GB GDDR6 GPU chơi game 96 bit, Thiết kế hồ sơ thấp cho chơi game 1080P trong máy tính để bàn nhỏ
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 4.0 x16 |
| Đồng hồ lõi (MHz): | 1042/1470MHz |
PCWINMAX GeForce GT 740 2GB GDDR3 128Bit 28nm GK107 192SP HD VGA DVI Port Thẻ VGA Profile thấp cho máy tính PC
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
PCWINMAX GT 210 1GB 64bit GDDR3 Low Prof Single Fan HD VGA Desktop Video Card gốc PCI Express 2.0x16 GPU
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
Card màn hình OEM GT 710 2GB 64-bit GDDR3, Tiêu thụ điện năng thấp & Không cần nguồn phụ, Hoàn hảo cho Nâng cấp Máy tính để bàn Doanh nghiệp & PC Cũ, Hỗ trợ Đặt hàng Số lượng lớn
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
GPU máy tính gtx 1650 4gb 128bit OC with 4g DDR5 DDR6 gaming super card
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1380MHz |
PCWINMAX Bản gốc GT 705 2GB GDDR3 64-bit Card Đồ họa cấu hình thấp VGA+DVI+HD Cổng ba cho Văn phòng Máy tính để bàn gia đình PC OEM/ODM Bán buôn
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
PCWINMAX RTX 3050M Laptop Desktop GPU - 8GB GDDR6 128 Bit với Thẻ video cổng hiển thị HD
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0 x16 |
| Đồng hồ lõi (MHz): | 1500Mhz |
GTX750TI GTX760 GTX950 GTX960 2GB 4GB GTX 1050TI GTX 1060 3GB 5GB 6GB DDR5 Vị trí của video
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1290~1734MHz |

