Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 609 các sản phẩm.
PCWINMAX GeForce RTX 2060 Super 8GB GDDR6 256-bit Card đồ họa chơi game, Quạt kép Ray Tracing GPU cho PC chơi game 1440P, Bán buôn
| Tình trạng sản phẩm: | PCI Express 3.0 x16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy trạm, máy tính xách tay, máy tính để bàn |
| Đồng hồ lõi (MHz): | 1777MHz |
PCWINMAX GeForce GT 610 gốc 2GB DDR3 64 bit Thẻ đồ họa có hồ sơ thấp đầu ra VGA Không cần điện PCIe Multi-Monitor cho máy tính để bàn & văn phòng OEM / ODM Bulk
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
Radeon RX 470 4GB 128bit Thẻ video đa màn hình 6pin 1216 MHz
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0 x16 |
| Đồng hồ lõi (MHz): | 800 MHz |
PCWINMAX Card đồ họa GeForce RTX 3050 6GB GDDR6 96-bit cấu hình thấp, dành cho Máy trạm SFF, AI nhẹ & Sáng tạo nội dung, Hỗ trợ OEM/ODM
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | PCI Express 4.0 x16 |
| Đồng hồ lõi (MHz): | 1042/1470MHz |
PCWINMAX GTX 1060 3GB 5GB 6GB trò chơi 192bit 1556 / 1797MHz
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1556/1771MHz |
PCWINMAX Geforce RTX 2060 6GB GDRR6 192-Bit HD/DP/DVI 1680MHz Cây quạt kép 1680MHz Thẻ đồ họa chơi game
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0 x16 |
| Nhà sản xuất chipset: | nvidia |
PCWINMAX Thẻ đồ họa GTX 1650M mới 4GB GDDR5 128Bit PCI-E 3.0 HD DP GPU đầu ra cho bán buôn tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
|---|---|
| Đồng hồ lõi (MHz): | 1605MHz |
| Loại mát hơn: | Cái quạt |
PCWINMAX GeForce GTX 1650M 4GB 128-Bit GDDR5 GPU di động - 4GB VRAM, Bộ nhớ GDDR5 cho giàn khoan và máy tính để bàn
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1605MHz |
| Loại máy làm mát: | CÁI QUẠT |
PCWINMAX GeForce RTX 3060 Ti LHR 8GB GDDR6 256-bit 14 Gbps PCIE 4.0 Twin Fan HD/DP Thẻ đồ họa GPU gốc
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính xách tay, Máy tính để bàn |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1410MHz |
Card đồ họa Gaming GeForce GT 1030 4GB DDR4 64-bit Hỗ trợ đầu ra HD DVI DirectX 12 Thiết kế mỏng
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1227/1468MHz |

