Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 578 các sản phẩm.
PCWINMAX HM77 DDR3 OEM Micro ATX Ổ Cắm PGA 989 Bo Mạch Chủ Mainboard Chính Hãng
| cảng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2,M.2,USB 3.0 |
|---|---|
| Loại CPU: | Thông tin |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX Mini ITX H510 LGA1200 Hỗ trợ 11/10th Gen I3 I5 I7 CPU Chân song DDR4 VGA+HD Output Industrial Mainboard
| cảng: | VGA, USB 2.0, Ethernet, USB 3.0, HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
Bo mạch chủ chơi game G41 IDE SATA DDR3 8GB LGA775 Core I7 Core I5 Core I3
| cảng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 8GB |
Chipset máy chủ Intel B75 LGA1155 Micro-ATX DDR3 1600MHz máy tính để bàn
| cổng: | PS2, SATA, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX B75 LGA 1155 Micro ATX Gaming PC Motherboard Với cổng DDR3 M.2 USB 3.0
| cổng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, PCI-Express X8, USB 2.0, PS2,USB 2.0, HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX H61 Socket LGA1155 DDR3 Micro ATX Computer Gaming Motherboard
| cổng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, PCI-Express X1, Vận chuyển trong 5 ngày sau khi thanh |
|---|---|
| Loại CPU: | Hỗ trợ Bộ xử lý Intel 32nm Core i7/Core i5/Core i3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX H110 Dual Channel DDR4 32GB LGA 1151 Micro ATX Gaming Motherboard cho máy tính để bàn
| cổng: | wifi, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
PCWINMAX LGA1155 Bảng chủ H61 Micro ATX DDR3 Bảng chủ cho thế hệ thứ 2 Core i7 i5 i3
| cảng: | SATA, VGA, USB 2.0, PS2 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX HM55 PGA988 Micro ATX DDR3 Bảng chủ máy tính để bàn Hỗ trợ 8GB Bộ nhớ i3 i5 i7 Bảng chủ
| Ports: | DVI, PCI-Express X1, PCI-Express X16, SATA, USB 2.0,VGA |
|---|---|
| Chipset: | Intel hm55 |
| Maximum Ram Capacity: | 8 GB |
Bo mạch chủ PCWINMAX B75 LGA1155 Micro ATX Hỗ trợ CPU Core i3/i5/i7 thế hệ 3/2 DDR3 Kênh đôi SATA 3.0 USB 3.0 Bo mạch chủ OEM ổn định cho PC Doanh nghiệp/Văn phòng
| Cổng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, PCI-Express X8, USB 2.0, PS2, USB 2.0HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |

