Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ gaming graphic cards ] trận đấu 465 các sản phẩm.
PCWINMAX H510-Pro LGA 1200 thế hệ thứ 10/11 Micro-ATX DDR4 Single M.2 Original H510 Chipset Mainboard
| cảng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
PCWINMAX New A780 Desktop Motherboard Socket AM3 Micro ATX Dual Channel DDR3 Max 8GB RAM Mainboard for Office
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
|---|---|
| Cổng SATA: | 4 |
| Khe cắm bộ nhớ: | 2 |
PCWINMAX G31 Set Motherboard LGA775 với Fan Procrssor E5 CPU DDR2 2GB RAM x 2 Desktop Motherboard Combo
| cảng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| Dung lượng Ram tối đa: | 4 GB |
PCWINMAX G41 Set Motherboard LGA775 với Fan Procrssor E5 CPU DDR3 4GB RAM Desktop Motherboard Kit
| cảng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| Dung lượng Ram tối đa: | 4 GB |
PCWINMAX B450M Plus Ổ Cắm AM4 Bo Mạch Chủ Micro ATX DDR4 M.2 HD Đầu Ra VGA B450 Chipset Mainboard
| cảng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, PCI-Express X1 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64 GB |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
PCWINMAX B560 Motherboard Intel LGA1200 for 10th 11th Generation I3 I5 I7 I9 Processors Dual Channel 64GB DDR4 for Desktop
| Cổng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
| Nhà sản xuất chipset: | Intel |
PCWINMAX OEM H310 Micro ATX Motherboard LGA 1151 DDR4, with M.2 for 8th/9th Gen CPU Bulk Order for Desktop Business PC
| Cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
Bo mạch chủ V3 / V4 LGA 2011 Kết hợp bộ Cpu bộ nhớ X99 E5 2678
| cổng: | SATA, USB 2.0, PS2, M.2 |
|---|---|
| Loại CPU: | thông minh |
| Dung lượng Ram tối đa: | 64 GB |
Ổ cắm DDR4 bo mạch chủ AMD A320 AM4 Tương thích với loại bộ nhớ
| Loại bộ nhớ: | DDR4 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | DVI, VGA, PCI-Express X16, Cổng hiển thị, M.2, USB 3.0, HD |
| Cổng SATA: | 2 |
Bo mạch chủ PCWINMAX A320 - Bo mạch chủ AMD Ryzen AM4, M.2 NVMe, 2 SATA3, HD, DVI, VGA
| Loại ổ cắm: | AM4 |
|---|---|
| Khe cắm bộ nhớ: | 2 |
| Cổng SATA: | 2 |

