Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ gaming graphic cards ] trận đấu 465 các sản phẩm.
PCWINMAX H510 LGA1200 Bảng chủ hỗ trợ DDR4 10th 11th Gen Micro ATX Mainboard
| cổng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
PCWINMAX G31 Micro ATX Socket LGA775 DDR2 Max Bảng chủ máy tính để bàn 4GB với bộ kết hợp CPU E5 Series
| Cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| Dung lượng Ram tối đa: | 4 GB |
PCWINMAX OEM H310 mATX Motherboard Bulk Order, LGA1151 DDR4 with M.2, Ready-to-Ship for Business Desktop & Office PC
| Cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
Bo mạch chủ PCWINMAX A320 M Micro ATX DDR4 Hỗ trợ Ổ cắm AM4 1331 cho Máy tính để bàn
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
|---|---|
| Cổng SATA: | 2 |
| Khe cắm bộ nhớ: | 2 |
PCWINMAX X79 Motherboard Micro ATX Desktop DDR3 Ram LGA2011 X79 Hỗ trợ Intel i3 i5 i7 Xeon E5 V2
| cảng: | PCI-Express X1, PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0,USB 3.0 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 128 GB |
Bo mạch chủ PCWINMAX B760 LGA1700 Kép M.2 thế hệ thứ 13 & 12 DDR5 B760M B760
| Chipset: | Chipset IntelI@B760 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
PCWINMAX B560-Pro DDR4 LGA1200 Máy tính để bàn Micro ATX Support Motherboard 11th 10th Gen
| Cổng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
| Nhà sản xuất chipset: | Intel |
B75 Mining Bo mạch chủ USB3.0 VGA LGA 1155 DDR3 8gb*2 Micro-ATX
| cổng: | PS2, SATA, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| Chipset: | khai thác B75 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16GB |
GTX 1070 8GB 256Bit DDR5 Ba quạt làm mát 10010MHz Double HD DVI Double DisplayPort Hỗ trợ HDCP
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Nhà sản xuất chipset: | nVIDIA |
PCWINMAX A520 AM4 Micro ATX Motherboard DDR4 Hỗ trợ M.2 USB 3.0 VGA HD Slot
| Chipset: | Bộ xử lý AMD A520 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |

