Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ gaming graphic cards ] trận đấu 465 các sản phẩm.
PCWINMAX A780+ Bảng chủ máy tính để bàn LGA940 cho AM2 AM2+ AM3 ATX Cổng chủ máy tính DDR3
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
|---|---|
| Cổng SATA: | 4 |
| Khe cắm bộ nhớ: | 2 |
PCWINMAX RAM GDDR5 16GB 4800MHz 5600MHz Máy tính Máy tính máy tính hỗ trợ bộ nhớ OEM ODM
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Loại: | Bộ nhớ RAM DDR5 16GB |
| Tần số: | 4800MHz 5600MHz |
PCWINMAX H510-VH Plus DDR4 LGA 1200 mATX M.2 Original H510 Chipset Mainboard
| cảng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
| Nhà sản xuất chipset: | Thông tin |
PCWINMAX H610 DDR4 Motherboard LGA 1700 DDR5 PCIe 4 SATA 6Gb/s M.2 Slot Micro ATX Mainboard Hỗ trợ CPU thứ 12 13 14
| cảng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
PCWINMAX B560-Pro LGA1200 DDR4 3200MHz VGA HD DP Cổng máy tính để bàn Micro ATX Motherboard Hỗ trợ 11th 10th Gen
| cảng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
| Nhà sản xuất chipset: | Thông tin |
PCWINMAX H610 Wifi DDR4 LGA 1700 Socket mATX Motherboard cho thế hệ 12 13 14 Intel Core i3 i5 i7
| cảng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
PCWINMAX X79 máy tính để bàn ATX Motherboard LGA 2011 4 kênh DDR3 Ram Mainboard
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 128 GB |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
PCWINMAX B560-Pro DDR4 LGA1200 Máy tính để bàn Micro ATX Support Motherboard 11th 10th Gen
| cảng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
| Nhà sản xuất chipset: | Thông tin |
PCWINMAX H310 Chipset MicroATX Motherboard hỗ trợ bộ vi xử lý Intel Core thế hệ 9 và 8 với đầu ra VGA HD
| Cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
X79 Intel PC Motherboard LGA 2011 RAM 128GB 1600MHz 1333MHz Dual Channel DDR3 cho Xeon E5
| cổng: | PCI-Express X1, PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0,USB 3.0 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 128GB |

