Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ gaming graphic cards ] trận đấu 466 các sản phẩm.
X79 Intel PC Motherboard LGA 2011 RAM 128GB 1600MHz 1333MHz Dual Channel DDR3 cho Xeon E5
| cổng: | PCI-Express X1, PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0,USB 3.0 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 128GB |
Bo mạch chủ máy tính để bàn Intel B85 Ổ cắm 1150 2 * DDR3 MAX đến 16GB 1333 1600 Bộ nhớ
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
PCWINMAX Mini ITX H310 DDR4 LGA 1151 Chipset gốc Hỗ trợ CPU thế hệ thứ 8 9 PCI-E x 16 Slot Mini PC Motherboard
| cảng: | wifi, SATA, VGA, USB 2.0, Ethernet, M.2, USB 3.0 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 32GB |
| Ứng dụng: | Máy chủ/Máy trạm |
PCWINMAX Mới H510 LGA1200 Mini ITX Bo Mạch Chủ Kênh Đôi DDR4 VGA + HD Đầu Ra Mainboard Công Nghiệp
| cảng: | VGA, USB 2.0, Ethernet, USB 3.0, HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
PCWINMAX B760 WiFi mới LGA1700 DDR4/DDR5 Motherboard hỗ trợ bộ vi xử lý Intel thế hệ 12/13/14
| Chipset: | Chipset IntelI@B760 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
PCWINMAX Mới hoàn toàn B450 Socket AM4 DDR4 SATA 6GB/S VGA HD DP Output Micro ATX Gmaing Motherboard
| cảng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, PCI-Express X1 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64 GB |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
Bo mạch chủ Intel H61 Chip gốc VGA PS2 ATX DDR3 16GB LGA1155
| cổng: | SATA, VGA, USB 2.0, PS2 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX HM77 Motherboard Kit với DDR3 4GB RAM i3-3110M CPU Micro ATX Mainboard Combo
| cảng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2,M.2,USB 3.0 |
|---|---|
| Loại CPU: | Thông tin |
| Dung lượng Ram tối đa: | 8GB |
Bo mạch chủ PCWINMAX LGA 1155 Combo H61 + CPU lõi tứ i5 3470 + RAM DDR3 16GB + Bộ quạt
| cổng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, PCI-Express X1, Vận chuyển trong 5 ngày sau khi thanh |
|---|---|
| Loại CPU: | Hỗ trợ Bộ xử lý Intel 32nm Core i7/Core i5/Core i3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX B450 AM4 Đường mạch chủ hai kênh DDR4 Micro ATX HD DP VGA PCIe 3.0 SATA 6Gb/s
| cảng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, PCI-Express X1 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64 GB |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |

