Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ gaming graphic cards ] trận đấu 465 các sản phẩm.
PCWINMAX HM55 DDR3 Bảng chủ máy tính PGA988 Máy tính để bàn Micro ATX Bảng chủ hỗ trợ OEM ODM
| cảng: | DVI, PCI-Express X1, PCI-Express X16, SATA, USB 2.0,VGA |
|---|---|
| Chipset: | intel hm55 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 8GB |
PCWINMAX B650M Wifi Desktkop ATX Motherboard AM5 DDR5 Mainboard cho bộ xử lý Ry 9000/8000/7000
| Chipset: | Chipset B650 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
PCWINMAX New B760 LGA1700 DDR4/DDR5 mATX Dual M.2 PCIe 4.0 Bảng chủ hỗ trợ 12th 13th 14th i3 i5 i7
| Chipset: | Chipset IntelI@B760 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
PCWINMAX Mới hoàn toàn B450 AM4 DDR4 Wifi SATA 6GB/S VGA HD DP Output Micro ATX
| cảng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, PCI-Express X1 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64 GB |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
PCWINMAX bán buôn HM55 DDR3 Micro ATX PGA 988 OEM ODM Ban đầu HM55 Chipset Desktop Motherboard
| cảng: | DVI, PCI-Express X1, PCI-Express X16, SATA, USB 2.0,VGA |
|---|---|
| Chipset: | intel hm55 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 8GB |
PCWINMAX B75 Micro ATX Motherboard LGA 1155 Hỗ trợ 2/3rd Gen i3 i5 i7 DDR3 OEM ODM Ban đầu B75
| cảng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, PCI-Express X8, USB 2.0, PS2, USB 2.0HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX RAM GDDR5 16GB 4800MHz 5600MHz Máy tính Máy tính máy tính hỗ trợ bộ nhớ OEM ODM
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Loại: | Bộ nhớ RAM DDR5 16GB |
| Tần số: | 4800MHz 5600MHz |
PCWINMAX H510-Plus LGA 1200 thế hệ thứ 10/11 Micro-ATX DDR4 Single M.2 VGA HD DP Output Mainboard
| cảng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
| Nhà sản xuất chipset: | Thông tin |
PCWINMAX HM77 DDR3 OEM Micro ATX Ổ Cắm PGA 989 Bo Mạch Chủ Mainboard Chính Hãng
| cảng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2,M.2,USB 3.0 |
|---|---|
| Loại CPU: | Thông tin |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX H610 DDR4 Motherboard LGA 1700 DDR5 PCIe 4 SATA 6Gb/s M.2 Slot Micro ATX Mainboard Hỗ trợ CPU thứ 12 13 14
| cảng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |

