Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ gaming graphic cards ] trận đấu 467 các sản phẩm.
GTX 1070 8GB 256Bit DDR5 Ba quạt làm mát 10010MHz Double HD DVI Double DisplayPort Hỗ trợ HDCP
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Nhà sản xuất chipset: | nVIDIA |
PCWINMAX A520 AM4 Micro ATX Motherboard DDR4 Hỗ trợ M.2 USB 3.0 VGA HD Slot
| Chipset: | Bộ xử lý AMD A520 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
PCWINMAX H510-Plus LGA 1200 Micro-ATX DDR4 Single M.2 VGA HD DP Output PCIe 4.0 Motherboard Hỗ trợ 10th 11th Gen i3 i5 i7 Bộ vi xử lý
| cảng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
| Nhà sản xuất chipset: | Thông tin |
PCWINMAX A780 Desktop Motherboard Socket AM3 MATX Dual Channel DDR3 Max 8GB RAM Computer Motherboard for Office and Home Computing
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
|---|---|
| Cổng SATA: | 4 |
| Khe cắm bộ nhớ: | 2 |
Bo mạch chủ tích hợp H61 Socket 1155 Mainboard Intel H61 DDR4 DDR3
| Tình trạng mặt hàng: | mới |
|---|---|
| Gói: | Vâng. |
| cổng: | SATA, DVI, VGA, PS2 |
Ổ cắm bo mạch chủ máy tính G31 Intel PC 775 1333MHz DDR2 Bộ nhớ lên đến 4GB
| cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| Dung lượng Ram tối đa: | 4 GB |
Ổ cắm H61 LGA 1155 Bo mạch chủ PC Intel DDR3 I3 I5 I7 GEN2 GEN3
| cổng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, PCI-Express X1, Vận chuyển trong 5 ngày sau khi thanh |
|---|---|
| Loại CPU: | Hỗ trợ Bộ xử lý Intel 32nm Core i7/Core i5/Core i3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
Bo mạch chủ PCWINMAX A320 A320M Micro ATX - Bo mạch chủ AMD AM4 Socket, DDR4, M.2
| cổng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Cổng hiển thị, M.2, USB 3.0, PCI-E 3.0, PCI-Express X |
|---|---|
| Chipset: | cho AMD |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
PCWINMAX New OEM H610 Motherboard LGA1700 Hỗ trợ bộ vi xử lý Intel Core thế hệ 14/13/12 MATX
| Cổng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64gb |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
PCWINMAX Mini ITX H610 LGA 1700 DDR4 Motherboard Industrial Compact Mainboard
| Chipset: | Intel H610 |
|---|---|
| Yếu tố hình thức: | Mini-ITX |
| Bộ nhớ tối đa: | 64GB |

