Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ gaming graphic cards ] trận đấu 465 các sản phẩm.
PCWINMAX Socket LGA 1150 B85 bốn kênh DDR3 khe Micro ATX máy tính để bàn máy tính cơ bản máy tính
| cảng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
H81 Motherboard 16GB 1600MHz 1333MHz DDR3 CPU Hỗ trợ lõi Pentium Xeon
| cổng: | DVI, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
Bo mạch chủ ATX ITX H110 H110M Hỗ trợ vi xử lý I7 32GB Socket 1151
| cổng: | wifi, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
Ổ cắm Wifi PCWINMAX B450 AM4 DDR4 SATA 6GB/S VGA HD DP Đầu ra mATX Bo mạch chủ
| cảng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, PCI-Express X1 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64 GB |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
PCWINMAX B450 Wifi Socket AM4 DDR4 SATA 6GB/S VGA HD DP Output mATX Motherboard cho R5 3rd 2nd 1st Gen Prprocessors
| cảng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, PCI-Express X1 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64 GB |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
PCWINMAX OEM B85 LGA 1150 máy tính PCIEx16 máy tính Motherboard Micro-ATX DDR3 HD VGA Multimedia Output Mainboard
| cảng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
PCWINMAX A780+ Bảng chủ máy tính để bàn LGA940 Hỗ trợ AM2 AM2+ AM3 Series Dual Channel DDR3 Bảng chủ máy tính để bàn
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
|---|---|
| Cổng SATA: | 4 |
| Khe cắm bộ nhớ: | 2 |
PCWINMAX Motherboard H310 DDR4 LGA1151 Original H310 Chipset Mainboard cho thế hệ 8 I3 I5 I7
| Ports: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| CPU Type: | Core I7/Core I5/Core I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
Bo mạch chủ LGA1151 DDR4 H110 Micro ATX 2133mhz 2400mhz 2666mhz
| cổng: | wifi, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
PCWINMAX H110 Ổ Cắm 1151 GDDR4 Micro ATX 32GB Chính Hãng H110 Chipset Bo Mạch Chủ Máy Tính Để Bàn
| cổng: | wifi, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |

