Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ gaming graphic cards ] trận đấu 465 các sản phẩm.
PCWINMAX GT 210 1GB 64bit GDDR3 Low Prof Single Fan HD VGA Desktop Video Card gốc PCI Express 2.0x16 GPU
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
PCWINMAX B85 Pro LGA 1150 Gaming Motherboard 4 X DDR3 Slot Support 4th Gen Intel Core I7 I5 I3
| Cổng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
Gaming Placa De Video CMP 90HX Rig 170HX 220HX 50HX 10GB 320W Giao diện bộ nhớ 320 bit
| Đăng kí: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 2622MHz |
Ổ cắm bo mạch chủ ATX H110 ITX LGA1151 2x1.35V Bo mạch chủ chơi game kênh đôi DDR4 32G
| cổng: | wifi, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
PWINMAX H81 LGA 1150 Mini ITX Dual Channel DDR3 Original Gaming Motherboard cho CPU thế hệ thứ 4
| cảng: | VGA, USB 2.0, PS2, USB 3.0 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
| Ứng dụng: | Máy chủ/Máy trạm |
PCWINMAX B560 MATX Gaming Motherboard LGA1200 Socket B560 Chipset hỗ trợ bộ vi xử lý Intel thế hệ 11 và 10
| Cổng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
| Nhà sản xuất chipset: | Intel |
PCWINMAX B85 Bo mạch chủ PC tùy chỉnh Khai thác chơi game LGA 1150 DDR3 B85 16G M.2 Bo mạch chủ đĩa cứng
| cổng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, M.2, USB 3.0, PCI-E 3.0 |
|---|---|
| Loại CPU: | thông minh |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
Bo mạch chủ hoàn toàn mới AMD B450 Tomahawk Max cho máy tính để bàn chơi game ATX B450
| cổng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, PCI-Express X1 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
PCWINMAX H510-VH Plus Motherboard DDR4 3200MHz HD DP VGA Cổng H510 Chipset LGA 1200 cho bộ vi xử lý thế hệ 10 và 11
| cảng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
| Nhà sản xuất chipset: | Thông tin |
Bo mạch chủ PCWINMAX Gaming A520 AM4 Micro ATX - Bo mạch chủ AMD Ryzen 3000 thế hệ thứ 3, M.2
| Chipset: | Bộ xử lý AMD A520 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |

