Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ gaming graphic cards ] trận đấu 465 các sản phẩm.
PCWINMAX B760 GDDR4 GDDR5 Socket LGA 1700 Hỗ trợ bộ vi xử lý thế hệ thứ 12 và thứ 13 Bảng mẹ chơi game Wi-Fi M.2
| Chipset: | Chipset IntelI@B760 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
PCWINMAX X79 Máy tính để bàn ATX Bảng chủ LGA 2011 4 kênh DDR3 Slot Gaming X79 Mainboard
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 128 GB |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
PCWINMAX B650M mới AM5 Micro ATX VGA HD DP Wi-fi Cổng M.2 SATA 6Gb / s B650 Chipset Gaming Mtherboard
| Chipset: | Chipset B650 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
PCWINMAX B650 Socket AM5 Dual Channel DDR5 Micro ATX Gaming Motherboard Hỗ trợ R7 R8 R9 Bộ xử lý
| Chipset: | Chipset B650 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
PCWINMAX Geforce GTX 750 2GB GDDR5 128Bit VGA HD DVI đầu ra Thẻ đồ họa gốc cho máy tính để bàn
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1020MHz |
PCWINMAX Geforce GTX 750 2GB GDDR5 128Bit 512SP VGA HD DVI Khả năng đầu ra Low Profile Desktop Graphic Card
| Application: | Desktop |
|---|---|
| Item Condition: | PCI Express 3.0 X16 |
| Core Clock(Mhz): | 1020MHz |
Mainboard Intel B85 Gaming Bo Mạch Chủ LGA 1150 Hỗ Trợ Usb3.0 Và Ram DDR3 PC
| cổng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX Radeon HD6450 1GB Profile thấp PCIe x16 64Bit HD VGA DVI cổng thẻ video
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 625 MHz |
PCWINMAX B650M Gaming AM5 DDR5 128GB PCIe 4.0 M.2 SATA 6Gb/s HD DP VGA Micro ATX B650
| Chipset: | Chipset B650 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
PCWINMAX H81 Gaming Motherboard Dual Channel DDR3 M.2 NVMe NGFF SATA PCIe Slot LGA1150 mATX Hỗ trợ Mainboard thế hệ thứ 4
| cảng: | SATA, VGA, USB 2.0, PS2 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |

